Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Múc nốt phát cuối hết tiền SSI @22.4
Em có đang bị ngu ko các bác ? May hôm trước nhả được một mớ ở 24.x
nu thì ko nhưng kẹp là cái chắc; H1 index ào ào như vại mà lãi kém cùng kì, mí a hôm trước bẩu bet vào kqkd chạy toe khói >>> nđt cơ bản chả dại đưa tay đỡ :1cool_byebye:
còn với trader thì 98.76% sóng ck là sóng rửa chén :1cool_look_down:
khuyên nhẹ là a nên mài dao cho sắc vào :3cool_adore:

nu thì ko nhưng kẹp là cái chắc; H1 index ào ào như vại mà lãi kém cùng kì, mí a hôm trước bẩu bet vào kqkd chạy toe khói >>> nđt cơ bản chả dại đưa tay đỡ :1cool_byebye:
Thử 1 tẹo mà không ổn là phải cắt ngay, không bao giờ được phép đứng tấn chịu lỗ :21:

Em thì trade ngu nhưng kinh nghiệm gần chục năm qua những ngày đỉnh cao 2007 đến giờ thì khoản cắt giờ nó nhẹ tựa lông hồng rồi bác ạ
T+2 ko ngon thì lại cho đi thôi. Đấy là lý do ko bao giờ chọn những con thanh khoản kém, muốn cắt mà ko cắt đc

Nhìn chart thì có đường hồi lên đấy, còn kịp T3 ko ko biết

Em thì trade ngu nhưng kinh nghiệm gần chục năm qua những ngày đỉnh cao 2007 đến giờ thì khoản cắt giờ nó nhẹ tựa lông hồng rồi bác ạ
T+2 ko ngon thì lại cho đi thôi. Đấy là lý do ko bao giờ chọn những con thanh khoản kém, muốn cắt mà ko cắt đc
ố kề a, ngại nhứt ko có plan thoai :3cool_adore:
dưng past performance does not guarantee future results nói chi past exp :1cool_byebye:

Thế là mềnh lại 1 mình 1 ngựa rồi... y chang case FMC... hu hu... hope không phải cắt... hu hu
Chị có 5.000 hôm nọ mua 16.5 đây. Đợi tăng lên 1 tý là bán thôi vì cửa tăng đang sáng mà. Dành tiền bắt đáy hàng cơ bản đang bị vùi dập.

Em không thích lỗ nên cứ trong TK có con nào đỏ đỏ là ngứa mắt lắm, kiểu gì cũng tìm cách tống hết :10:. Lãi thì đứng tấn được...cho tới khi trailing SL bị hit :19:
:3D_35: vầng, a oánh trending vô đối roài, gặp mí chú lái hâm như cao su thì bỏ ngay tính ra lại lành:1cool_byebye:
ps: cho cười lái hâm phát :24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back