Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
... trưa nhìn thấy mặt ...
Trưa nhìn thấy mặt trời là chuyện phình phường, ai cũng thấy mà ta, có gì đâu phải sợ? Vậy mà chị ấy lại sợ die khi trưa nhìn thấy mặt trời... Em đệ Thánh Soi :1cool_byebye:
Đúng là trên này chỉ có mỗi Cào là giám cà rỡn với chị tay to :21:
Anh em khác mà dám à :punish:

... trưa nhìn thấy mặt ...
Trưa nhìn thấy mặt trời là chuyện phình phường, ai cũng thấy mà ta, có gì đâu phải sợ? Vậy mà chị ấy lại sợ die khi trưa nhìn thấy mặt trời... Em đệ Thánh Soi :1cool_byebye:
Công nhận mình bị vụ viết sai chính tả. Từ mai sẽ đọc kỹ lại trước khi cmt

Đúng là trên này chỉ có mỗi Cào là giám cà rỡn với chị tay to :21:
Anh em khác mà dám à :punish:
Vì Cào học chuyên ngành marketing mà. Khiến người ta nhận ra cái sai mà trong lòng hoan hỉ không phải dạng vừa đâu nha.
Anh chỉ ra cái sai của em, em cũng nhận ra nhưng trong lòng rất ghét :21:

Vì Cào học chuyên ngành marketing mà. Khiến người ta nhận ra cái sai mà trong lòng hoan hỉ không phải dạng vừa đâu nha.
Anh chỉ ra cái sai của em, em cũng nhận ra nhưng trong lòng rất ghét :21:
Mấy ai được như Cào. Sắp tới vào SG kiểu gì cũng phải xin diện kiến :113:

thực giả ăn thua gì a ợi, ngày nào cũng dò đỉnh thì cũng tới lúc trúng mờ :4cool_beauty:

thoai, nhắc mãi khéo có người lại rầu :1cool_byebye:
ừ nhỉ, có Cô vợ tốt bỗng dưng chuyển vế làm ng hầu cũng tội :1cool_byebye:

p/s: Nhang giáo chủ cũng đừng no nắng quá, trên VC còn 1 style co kéo trung bình giá giảm mua nữa mua nữa để mong cầu hòa ợ.

Hãy nhìn lợn thôi, voi thì phải đập rồi
chờ đè đen đè đen:24:
4 htr e chờ vcb về ~ 52, nhưng hổng phải 52 kiểu tét lét như này, giờ ngại entry quá, nhưng pờ lan chanh rồi thì cứ ặc sờn vại:2cool_beated:
ừ nhỉ, có Cô vợ tốt bỗng dưng chuyển vế làm ng hầu cũng tội :1cool_byebye:

p/s: Nhang giáo chủ cũng đừng no nắng quá, trên VC còn 1 style co kéo trung bình giá giảm mua nữa mua nữa để mong cầu hòa ợ.
khiếp chị gà nhái còn hơn eim :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back