Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
"Mê loạn", thầy dùng từ hay quá, em nghĩ mãi không ra từ gì, dùng từ mất lý trí nó hơi nặng nề...
Em đang học xem các anh ấy Gạ kèo ra nàm thao? Không học được thì không về chợ chứng nữa :1:
I like the way you use word! hiiiiiiiiiiiii sài vậy nó mang tính zenc búa ngộ, còn từ văn vẻ thì thiếu gì: "đam mê" " chót mê" "chót yêu"...."lỡ yêu" ..hay "khi đã nỡ iu ai rồi..." hiiiiiiiiiiiii

Có cái gì khác khác...em không hình dung ra cái cảnh này, nhưng chưa mô tả được, tức là chưa hiểu được !!! :(
cảm giác (*sensitive) của thầy ...phải nói không chuẩn mà...quá chuẩn! hiiiiiiiiiiiii
GIadinhbeo thuộc dạng hổ báo MM, còn các loại sói, chó nhà, mèo....đâu có thể tạo ra 1 sự ...hoảng loạn :4::4::4:

cảm giác (*sensitive) của thầy ...phải nói không chuẩn mà...quá chuẩn! hiiiiiiiiiiiii
GIadinhbeo thuộc dạng hổ báo MM, còn các loại sói, chó nhà, mèo....đâu có thể tạo ra 1 sự ...hoảng loạn :4::4::4:
Vữn chưa thấy sướng lắm, tức là chưa thấy đồng ý lắm... Ma đầu đâu có tạo ra sự hoảng loạn, anh í đánh hơi được chỗ nào sắp có hoảng loạn để rình mồi...
PS: Em nói thế thôi chứ em không có mong là được như ảnh...hoặc cao hơn là Soros, Buffet... :1:

Vữn chưa thấy sướng lắm, tức là chưa thấy đồng ý lắm... Ma đầu đâu có tạo ra sự hoảng loạn, anh í đánh hơi được chỗ nào sắp có hoảng loạn để rình mồi...
PS: Em nói thế thôi chứ em không có mong là được như ảnh...hoặc cao hơn là Soros, Buffet... :1:
Cần gì được như ai, mình là chính mình, tiêu diêu, tự tại thoải mái với bản thân là tốt rồi :1:

Vậy là kền kền à? hay linh cẩu?

Chỉ riêng sự xuất hiện bất ngờ của kẻ săn mồi đã đủ tạo ra sự hoảng loạn mà bác Thiết.

Em nhớ mang máng ma đầu giadinhbeo nói rằng: Khi vào cuộc đi săn, kẻ đi săn tạo nên sự hoảng loạn, nhưng nó chỉ ngắm mỗi một con mồi, con mồi nó đã chọn !!!
Em chờ cụ tungneu nghiên cứu xong cái đã...Không hiểu lại hay hơn là hiểu tầm bậy Thầy ạ !
Cái này e nhớ bang chủ ngày xưa cũng nói qua rồi, giờ ngồi đọc lại vẫn thấm

Không tạo được hoảng loạn thì ta chấm con mồi trước, khi nào có sự hoảng loạn ta hành động có được k thầy?

chính là cái in đậm, vì đứng ở vị trí player cá nhân, thì xác định là đi theo hổ báo gặm thịt thừa thôi.

Mình biết đến câu này là từ bang chủ
Biết đến hiểu là một khoảng cách xa vời vợi... Muốn hiểu thì như ảnh nói: "Phải thật hiểu mới hiểu"...
Kiểu như thầy Cdg đi cá độ đá gà vậy đó, hiểu từ việc chăm con gà, xem vân gà, mỏ gà...cho đến cả tâm lý của thằng cá độ, từ đó mới kiếm cách Gạ được kèo ngon.

Status
Not open for further replies.
Back