Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Chỉ riêng sự xuất hiện bất ngờ của kẻ săn mồi đã đủ tạo ra sự hoảng loạn mà bác Thiết.
bác nói chuẩn....nhưng nhiều khi mình xuất hiện mà ..giang hồ không biết ..có mình. bởi vậy danh hiệu kẻ săn mồi ..cũng đã có giá của nó rùi hiiiiiiiiiiiiii
images

bác nói chuẩn....nhưng nhiều khi mình xuất hiện mà ..giang hồ không biết ..có mình. bởi vậy danh hiệu kẻ săn mồi ..cũng đã có giá của nó rùi hiiiiiiiiiiiiii
images
Đàn trâu rừng của bác Thiết và Thầy Bưu toàn sừng như thế kia thì là kẻ săn mồi mất rồi. Báo nhà ta sao dám chấm con mồi này.

@ngamison, @thietkieutam, @xBuu
Các thầy hài vãi ái...:21:...toàn móc ảnh trâu béo tốt chiến với sư tử cô đơn lên thôi... Chúng ta đang bàn về chuyện một đàn sư tử săn một con trâu già đen vận (kiếu như vụ 49 - 53 mà thầy @thiekieutam mới nhắc hồi sáng ấy ạ). Chứ 1 con sư tử đi săn, xác suất thành công độ khoảng 50% thôi hà, Animal Planet hồi xưa có bộ phim về vụ đi săn thất bại này đoá !

Em nhớ mang máng ma đầu giadinhbeo nói rằng: Khi vào cuộc đi săn, kẻ đi săn tạo nên sự hoảng loạn, nhưng nó chỉ ngắm mỗi một con mồi, con mồi nó đã chọn !!!
Em chờ cụ tungneu nghiên cứu xong cái đã...Không hiểu lại hay hơn là hiểu tầm bậy Thầy ạ !
câu này nói hay lắm, đã tự hỏi ngay hôm đầu về cái sự tim tím này ...
lần này ng quản trò, ng mà cho phép kẻ vác súng vào rừng đang tạo sự hoảng loạn cho chính kẻ đi săn....

Các thầy hài vãi ái...:21:...toàn móc ảnh trâu béo tốt chiến với sư tử cô đơn lên thôi... Chúng ta đang bàn về chuyện một đàn sư tử săn một con trâu già đen vận (kiếu như vụ 49 - 53 mà thầy @thiekieutam mới nhắc hồi sáng ấy ạ). Chứ 1 con sư tử đi săn, xác suất thành công độ khoảng 50% thôi hà, Animal Planet hồi xưa có bộ phim về vụ đi săn thất bại này đoá !
ko những ko săn được mà còn bị đâp cho qùe giò

Nhưng mấy hình ảnh của Thầy và bác Thiết k giống lắm với cảnh săn mồi. Sư tử từ xa ngắm đàn trâu rừng tìm con non yếu rồi trườn bò đến gần. Đàn trâu này thì sư tử chạy là đúng rồi.

Hê hê , rảnh quá em j/k tý thôi mà . Khấn xong đang đợi data [emoji475]

Hê hê , rảnh quá em j/k tý thôi mà . Khấn xong đang đợi data [emoji475]
Có một công thức Rùa em tin tưởng rất cao: Thành công = Tài năng + May mắn.
Thầy xBuu nghiên cứu về dịch học/khoa học huyền bí, cho em hỏi, làm sao để gia tăng May mắn khi chưa vào vận đỏ (ngoài việc làm từ thiện ra)? Hỏi một cách nghiêm túc Thầy ạ!

Tội thầy Bưu móc cái ảnh vui, mình nhớ con báo rượt cái con nai bé tí mà k xong.
Đùa chút xíu thôi. Mình cho rằng cái ý chính của câu nói đó là kẻ đi săn chỉ rượt theo con mồi mà nó đã chấm sẵn.

câu này nói hay lắm, đã tự hỏi ngay hôm đầu về cái sự tim tím này ...
lần này ng quản trò, ng mà cho phép kẻ vác súng vào rừng đang tạo sự hoảng loạn cho chính kẻ đi săn....
Mừng quá, cũng có người nói ra cái ý tưởng trong đầu mình...nghĩ mãi không biết nói thế nào? Giờ thì thế này: Kẻ đi săn hoảng loạn thì thế lào? :19:

Có một công thức Rùa em tin tưởng rất cao: Thành công = Tài năng + May mắn.
Thầy xBuu nghiên cứu về dịch học/khoa học huyền bí, cho em hỏi, làm sao để gia tăng May mắn khi chưa vào vận đỏ (ngoài việc làm từ thiện ra)? Hỏi một cách nghiêm túc Thầy ạ!
Ah , em nghe nói là mượn tạm được kiếp sau để dùng tạm bằng bùa ngải đấy !
Kiểu gì thì anh vẫn phải bù thôi .
Ngoài ra thì kích hoạt bằng phương pháp chính thống hơn - Phong Thuỷ .
Nhưng kiểu gì cũng phải có lúc này lúc kia . Quan trọng là anh biết được khi nào vận hết để mà dừng .
Thường chỉ có thể khiến vận tốt tới nhanh hơn , vận xấu nhanh qua chứ không thể tốt là tốt mãi , xấu là xấu mãi được .

Ah , em nghe nói là mượn tạm được kiếp sau để dùng tạm bằng bùa ngải đấy !
Kiểu gì thì anh vẫn phải bù thôi .
Ngoài ra thì kích hoạt bằng phương pháp chính thống hơn - Phong Thuỷ .
Nhưng kiểu gì cũng phải có lúc này lúc kia . Quan trọng là anh biết được khi nào vận hết để mà dừng .
Cám ơn Thầy ! :yahoo_108:

Lý thuyết chỉ là màu xám , cây đời thì mãi mãi xanh tươi mà anh.
Để có được câu nói như kiểu bang chủ em nghĩ cũng phải trả bao nhiêu máu rồi, mình cũng phải mất từng đấy máu mới hiểu được hết . (Cũng có ngoại lệ , ít thôi) .Nhớ trong đầu từng câu của các thần tượng chả khác thuộc vẹt là mấy. Cứ để nó ngấm .
Em đánh giá chủ quan thôi, k hợp cứ bỏ qua.
Đc

Status
Not open for further replies.
Back