Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Chỉ riêng sự xuất hiện bất ngờ của kẻ săn mồi đã đủ tạo ra sự hoảng loạn mà bác Thiết.

Anh nói nghe cũng phải .

http://vnexpress.net/photo/khoa-hoc/su-tu-treo-len-cay-de-tron-trau-rung-3224051.html

Đừng nhờn với trâu nhóe sư tử :cute_smiley35:

Không tạo được hoảng loạn thì ta chấm con mồi trước, khi nào có sự hoảng loạn ta hành động có được k thầy?
Thôi em cứ đợi đến lúc sư tử hổ báo đuổi con mồi, mình chạy theo lùa dùm, gặp sư tử tốt thì có miếng xương là do may mắn. Gặp sư tử tham thì giống chuyện Sư tử Sói và cáo đi săn, chuồn chuồn, mời anh sư tử xơi hết.:1cool_byebye:

chính là cái in đậm, vì đứng ở vị trí player cá nhân, thì xác định là đi theo hổ báo gặm thịt thừa thôi.
Anh nói nghe cũng phải .

http://vnexpress.net/photo/khoa-hoc/su-tu-treo-len-cay-de-tron-trau-rung-3224051.html

Đừng nhờn với trâu nhóe sư tử :cute_smiley35:
Vấn đề không đơn giản như câu nói, em biết là khó...thế nên tuỳ mỗi người lựa chọn thôi...Riêng em, thì sợ tè ướt cả bỉm, bỏ chạy mất dép... bao giờ tỉnh táo thì quay lại sau :18:

Vấn đề không đơn giản như câu nói, em biết là khó...thế nên tuỳ mỗi người lựa chọn thôi...Riêng em, thì sợ tè ướt cả bỉm, bỏ chạy mất dép... bao giờ tỉnh táo thì quay lại sau :18:
Mỗi lần tt tăng/giảm và mỗi cp tăng/giảm, đằng sau đó đều có câu truyện riêng, quá trình tăng/giảm giá nó là cái quá trình price in câu truyện vào giá. Vấn đề là tìm ra các câu truyện và những tín hiệu nào thể hiện câu truyện đang đi theo đúng hướng mình tính hay ko.

Lý thuyết chỉ là màu xám , cây đời thì mãi mãi xanh tươi mà anh.
Để có được câu nói như kiểu bang chủ em nghĩ cũng phải trả bao nhiêu máu rồi, mình cũng phải mất từng đấy máu mới hiểu được hết . (Cũng có ngoại lệ , ít thôi) .Nhớ trong đầu từng câu của các thần tượng chả khác thuộc vẹt là mấy. Cứ để nó ngấm .
Em đánh giá chủ quan thôi, k hợp cứ bỏ qua.

Để có được câu nói như kiểu bang chủ em nghĩ cũng phải trả bao nhiêu máu rồi, mình cũng phải mất từng đấy máu mới hiểu được hết . (Cũng có ngoại lệ , ít thôi) .Nhớ trong đầu từng câu của các thần tượng chả khác thuộc vẹt là mấy. Cứ để nó ngấm .
Mỗi lần tt tăng/giảm và mỗi cp tăng/giảm, đằng sau đó đều có câu truyện riêng, quá trình tăng/giảm giá nó là cái quá trình price in câu truyện vào giá. Vấn đề là tìm ra các câu truyện và những tín hiệu nào thể hiện câu truyện đang đi theo đúng hướng mình tính hay ko.
Hợp chứ, em thích nhất là phản biện các Thầy ạ, các thầy cứ nói em lắng nghe tất...rồi đưa vào CPU xử lý tất...thks
Ps: Em tồn tại đến giờ này, đa phần là do may mắn, kèm theo đó là một chút bản năng sinh tồn: bỏ chạy trước những rủi ro, thế nên cứ cái gì rủi ro là em quăng dép chạy đã :7smiley_vn:

Chúng ta ai cũng học từ những người đi trước (tất cả kiến thức k riêng gì kiến thức đầu tư). Đầu tiên vẫn phải NHỚ.
Quá trình nhớ- hiểu- vận dụng luôn có sự liên kết chặt chẽ, dần dần sẽ ngấm.

http://cafef.vn/tai-chinh-ngan-hang...ot-cua-ngan-hang-dong-a-20150814154719473.chn
Ngân hàng Nhà nước vừa công bố kết luận thanh tra Ngân hàng TMCP Đông Á (DongABank) theo quy định của pháp luật và quyết định kiểm soát đặc biệt đối với ngân hàng này.

Theo đó NHNN miễn nhiệm đình chỉ nhiều chức danh lãnh đạo chủ chốt ngân hàng Đông Á và phối hợp chặt chẽ với các cơ quan bảo vệ pháp luật xử lý nghiêm minh các tập thể, cá nhân tại DongABank vi phạm pháp luật gây thất thoát tài sản của Nhà nước và nhân dân.

NHNN sẽ lựa chọn và cử nhiều cán bộ có năng lực quản trình độ chuyên môn của Ngân hàng TMCP BIDV đảm nhiệm một số vị trí lãnh đạo chủ chốt để thực hiện quản trị điều hành kiểm soát đối với ngân hàng này.

NHNN sẽ triển khai đồng bộ các giải pháp cần thiết nhằm bảo đảm hoạt động của DongABank được an toàn và bảo vệ đầy đủ quyền lợi của người gửi tiền các quyền nghĩa vụ kinh tế của các bên có liên quan theo quy định của pháp luật.

Đồng thời, NHNN sẽ cơ cấu lại toàn diện DongABank để đưa ngân hàng này hoạt động an toàn lành mạnh và phát triển bền vững.

Em nhớ mang máng ma đầu giadinhbeo nói rằng: Khi vào cuộc đi săn, kẻ đi săn tạo nên sự hoảng loạn, nhưng nó chỉ ngắm mỗi một con mồi, con mồi nó đã chọn !!!
Em chờ cụ tungneu nghiên cứu xong cái đã...Không hiểu lại hay hơn là hiểu tầm bậy Thầy ạ !
Chắc cụ ngộ ra được cái gì rồi cho nên hôm nay nổi lên để thở phải ko? :105:

có vẻ sóng hồi tuần sau dễ đủ T+
Mốc 600 chỉ là con số tròn trịa, theo sys cùi của em không có giá trị support.
Hôm nay test thử, cung cầu dường như ngang sức, ngoại trừ vài nhóm đã "vạch lộ trình" từ trước.
Khi quyết mang thân ra chặn cỗ xe lao dốc, cứ nghĩ từng bước ngắn đã.
Trước tiên là PB từ mức phi-bô gì gì đó :3smiley_vn3:
Tổng thể thì tình hình vẫn xấu mù :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back