Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Làm thế nào để biết hoảng loạn ạ Thầy? FL toàn tập + VOL to tổ bố hở Thầy ?
Chuẩn rồi , mình chờ đợi GAS ở 4x và PVD ở vùng 35-36:) Ngoài ra ẩn số NDT mình chưa giải được cũng như việc VNM bắt đầu giai đoạn táng ra rồi qua việc rút ròng mấy ngay nay rồi để sang tuần nhà đâu tư trót margin GAS ở vùng 6x xử lý như thế nào đã rồi có plan cũng chưa muộn!

Dạy em chiêu đá gà Thầy ơi... Làm thế nào để ăn được trong cái trò chơi cá độ đá gà ạ? Tự dưng em thấy chiên chứng cũng hao hao đá gà :109:
em biết mỗi cái trò tung đồng xu của thầy đấy, mê loạn ở chỗ xem gà, nuôi gà như FA, xem chân cẳng, vảy, lối đánh (lối đánh nào khắc chế lối đánh nào) là TA kaka... nhưng thắng ở chỗ GẠ được kèo thôi.

em biết mỗi cái trò tung đồng xu của thầy đấy, mê loạn ở chỗ xem gà nuôi gà như FA, xem chân cẳng, vảy, lối đánh là TA kaka... nhưng thắng ở chỗ GẠ được kèo thôi.
"Mê loạn", thầy dùng từ hay quá, em nghĩ mãi không ra từ gì, dùng từ mất lý trí nó hơi nặng nề...
Em đang học xem các anh ấy Gạ kèo ra nàm thao? Không học được thì không về chợ chứng nữa :1:

"Mê loạn", thầy dùng từ hay quá, em nghĩ mãi không ra từ gì, dùng từ mất lý trí nó hơi nặng nề...
Em đang học xem các anh ấy Gạ kèo ra nàm thao? Không học được thì không về chợ chứng nữa :1:
Thầy không thấy, ai yêu cái gì thì chả mê là gì, cãi nhau fA TA suốt đấy thôi.
Gà cũng thế, phải chọn giống gà, từ đời ông bà, cha mẹ rồi cách nuôi, cách vần gà, có rất nhiều tỉ phú có khi ra đồng đi bắt cào cào (sorry thầy :1cool_byebye:) châu chấu để chăm gà, nào vỗ đờm vv... vần gà. Rồi học xem vảy, mỏ, đầu chân... các thể loại.
Ra trận chọn con gà nào để cá thì đều lấy lý do là FA và TA, nhưng thực sự deal được 90% không thua lại là một mánh khác, tuy nhiên phải gãi đúng chỗ, đúng thời điểm, bởi nếu không thì cũng chết...

Không cần đến lúc đó thầy ơi, cái mảng tâm lý lớn lắm. Cũng k cần phải hệ thống, thầy thấy hay và muốn chia sẻ là được rồi.
Em nhớ mang máng ma đầu giadinhbeo nói rằng: Khi vào cuộc đi săn, kẻ đi săn tạo nên sự hoảng loạn, nhưng nó chỉ ngắm mỗi một con mồi, con mồi nó đã chọn !!!
Em chờ cụ tungneu nghiên cứu xong cái đã...Không hiểu lại hay hơn là hiểu tầm bậy Thầy ạ !

Gà cũng thế, phải chọn giống gà, từ đời ông bà, cha mẹ rồi cách nuôi, cách vần gà, có rất nhiều tỉ phú có khi ra đồng đi bắt cào cào (sorry thầy :1cool_byebye:) châu chấu để chăm gà, nào vỗ đờm vv... vần gà. Rồi học xem vảy, mỏ, đầu chân... các thể loại.
Ra trận chọn con gà nào để cá thì đều lấy lý do là FA và TA, nhưng thực sự deal được 90% không thua lại là một mánh khác, tuy nhiên phải gãi đúng chỗ, đúng thời điểm, bởi nếu không thì cũng chết...
Hay quá, thầy hôm nay mới post bài này, giá mà sớm hơn có phải anh em đỡ cãi nhau không :cute_smiley28::cute_smiley38::cute_smiley36:

Hay quá Thầy ạ, Thầy mở lớp dạy cá độ đá gà ko, em đăng kí một suất theo học với ạ ! :1cool_byebye:

Em nhớ mang máng ma đầu giadinhbeo nói rằng: Khi vào cuộc đi săn, kẻ đi săn tạo nên sự hoảng loạn, nhưng nó chỉ ngắm mỗi một con mồi, con mồi nó đã chọn !!!
Em chờ cụ tungneu nghiên cứu xong cái đã...Không hiểu lại hay hơn là hiểu tầm bậy Thầy ạ !
nghe giống cách sư tử, báo... săn mồi

Status
Not open for further replies.
Back