Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
yes BVH, GMD, FPT , DXG, HHS, GTN, PPI, SHI, MTG, PET, HCM, BVS ( ngoài ra có BSI và 3A nữa nhưng mình ko mua 2 mã này)
cám ơn cô. list trên em có ppi đang lỗ và pet
mọi khi em chỉ 2-3 mã. lần này hơi loại chưởng. danh mục lung tung.
để em chấn chỉnh lại cái

Giằng co nhẹ trong phiên, nhưng các mã xanh cũng điều chỉnh theo các mã blue (dù vẫn giữ xanh), tiếc là Blue giao dịch chán quá, MSN, VCB ...lại công khai được Tây ve vãn, chả hút được cầu nội mấy.
Chiều xanh thì cũng là kỳ tích sau 1 chuỗi 4, 5 phiên tăng các bác nhỉ.

Giằng co nhẹ trong phiên, nhưng các mã xanh cũng điều chỉnh theo các mã blue (dù vẫn giữ xanh), tiếc là Blue giao dịch chán quá, MSN, VCB ...lại công khai được Tây ve vãn, chả hút được cầu nội mấy.
Chiều xanh thì cũng là kỳ tích sau 1 chuỗi 4, 5 phiên tăng các bác nhỉ.
Chiều nay dễ đỏ hơn xanh đấy. Dấu hiệu taken profit rõ lắm.

há há sao ác nghiệt vây, có ng lại nỡ mong mình bị cụt tay cơ chứ :16::20::20::20:
Độc Cô Cầu Bại, vì Đại nghĩa diệt thân, cuối đời tiêu diêu nơi rừng xanh núi đỏ với hồng nhan tri kỷ :1:, há mấy người được như thế.
Đoạn trên em chỉ đùa chút thôi vì thấy chị ra biển giỡn sóng :21:, xin đừng giận em :yahoo_108:

Cac bac cho em xin tu van chut:

E kep HAI gia 10, có nên cơ cấu sang DXG ko ạ? Cảm ơn các bác!
thật lòng bác hỏi vậy rất khó có ai trả lời vì VC có câu kị nhất shadow trade.
sau này CP chuyển biến theo hướng bất lợi thì hoặc người trả lời sẽ áy náy vì làm bác thua thiệt hơn.
hoặc bác áy náy vì kg nghe theo người ta.
nên em nghĩ loại lơ to mơ như e, . cứ hóng hoặc hỏi thẳng mọi người watch list . rồi ngắm nghía tự mình in out. sau này CP lời hay lỗ là mình tự chịu . tâm phục khẩu phục kg ai phải áy náy cả.

Hội nghị Bộ trưởng đàm phán Hiệp định Đối tác Kinh tế Chiến lược xuyên Thái Bình Dương (TPP) dự kiến vào ngày 26/5 đã bị hủy bỏ.
http://ndh.vn/lo-ngai-ha-vien-my-kh...an-tpp-tam-ngung-20150525093110381p4c145.news
Cổ phiếu nào tăng mạnh do kỳ vọng vào cái này có thể bị xả mạnh...?

Mà cũng lạ... Vị thế VN là yếu nhất trong chuồng. Lên bàn đàm phán chắc cũng chả dám to còi với mấy anh lớn.... Nếu được bọn nó cho nhập hội sinh hoạt chung thì cũng phải đánh đổi rất nhiều thứ khác chứ có phải dễ ăn với bọn tư bản dãy chết đâu mà đâu đâu cũng hưng phấn Phỏng..?

Status
Not open for further replies.
Back