Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
không đâu, thường người mong có chỉnh mạnh để vào thì tâm lý rất ko ổn định nên khi có chỉnh họ sẽ "chết nhát" đợi chờ mốc thấp hơn và hay hụt hàng.
Còn trader gộc ư :), họ cần profit nên họ tìm thấy cp có game và mua cao để rồi bán cao hơn
dạ em cũng thấy vậy cô, giờ giá chạy tuồn tuột xuống thì thì cũng khối người bán vội ngay.
thế thì làm mồi cho cô hết hi hi
cô cho em xin vài mã để ngắm đi cô. kiểu như HSG hôm trước ý.
BVH,GMD đúng kg cô.

dạ em cũng thấy vậy cô, giờ giá chạy tuồn tuột xuống thì thì cũng khối người bán vội ngay.
thế thì làm mồi cho cô hết hi hi
cô cho em xin vài mã để ngắm đi cô. kiểu như HSG hôm trước ý.
BVH,GMD đúng kg cô.
yes BVH, GMD, FPT , DXG, HHS, GTN, PPI, SHI, MTG, PET, HCM, BVS ( ngoài ra có BSI và 3A nữa nhưng mình ko mua 2 mã này)

Last edited:
CHP bao giờ trong phòng bố vợ bác @chim_non bán thì mật thư cho vịt con với nhé :21:
theo như o xã em nói thì bên điện lực những ngừoi bỏ quên nó như nhà em là kg hiếm đâu bác.
đây là em còn hóng nên vô tình biết chứ khối ngừoi kg chơi CP thì chả biết gì luôn.
sáng em DT vào cty làm thủ tục nhận cổ tức qua TK thì bên quản lý Cổ đông họ bảo còn rất nhiều cổ đông chưa đăng ký bác ạ
có khi em lên sàn làm thêm mớ nữa. bình quân cứ 12-13 thì sợ quái gì bác phỏng.
Cám ơn bác nhé

MB cái gì cũng tốt, chỉ có giá là không tăng, làm nức lòng nhà đầu tư.
Sacombank vượt MB cả về lợi nhuận lẫn tổng tài sản
http://cafef.vn/tai-chinh-ngan-hang...-nhuan-lan-tong-tai-san-20150525095542494.chn

MB cái gì cũng tốt, chỉ có giá là không tăng, làm nức lòng nhà đầu tư.
Sacombank vượt MB cả về lợi nhuận lẫn tổng tài sản
http://cafef.vn/tai-chinh-ngan-hang...-nhuan-lan-tong-tai-san-20150525095542494.chn

Anh giai quan tâm đến nhóm Bank tư nhân lúc này hay quá...em cũng đang ngắm, đặc biệt là 02 thằng số 2 và số 3...chưa thấy Gió Đông nổi lên...chắc phải đợi Bank nhà nước chạy lên tạo gió quá :113:

Status
Not open for further replies.
Back