Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
lúc nãy em xếp 17,5 nhồi. lặng mất hơn chục phút kg giao dịch xong vọt phát lên
Cô với bác vịt cho hạ nhiệt đi chút. nóng quá.
một trong nhũng lý do em nó căng có lẽ do lượng cp lưu kí còn ít so với tổng khối lượng lưu hành
quá thuận lợi để kéo lên
mình ất ơ mua bán tùy hứng bác ạ, lái lẩu gì mà xếp mình đứng cạnh bác @Colaido, ngại lắm :21:

Cầu chực chờ bên ngoài kinh phết các bác nhỉ? Cuối phiên sáng, đầu phiên chiều chỉ cần giá hơi bị đè xuống lại bi xúc ngay liên. Giai đoạn này cứ xác định rung lắc mặc bay, lên forum chém gió đợi khi nào đến điểm target thì xuống tàu thôi:yahoo_108:

vừa nẫy bác nào bảo style bây giờ chỉnh là nhồi hàng sẵn. bật là sút hạ vốn. chưa kip reply đâu mất nhỉ
vầng , bác làm thế, em làm thế mọi người đều làm thế thì sao mà chỉnh mạnh được nhỉ. lại phải mua xanh

vừa nẫy bác nào bảo style bây giờ chỉnh là nhồi hàng sẵn. bật là sút hạ vốn. chưa kip reply đâu mất nhỉ
vầng , bác làm thế, em làm thế mọi người đều làm thế thì sao mà chỉnh mạnh được nhỉ. lại phải mua xanh
Chắc ít ai làm thế :21: ( bác lượn 1 vòng xem, toàn sợ chỉnh đến xoắn cả 2 chân vào kìa có múc đâu ). Giờ là ăn theo tảng, chứ hông phải ăn theo line nữa rồi :21:

Status
Not open for further replies.
Back