Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
sẽ vượt qua nhanh chóng bằng hỏa lực thôi.
Em thấy vùng 17.x đầy rẫy chông mà Cô!
p/s: market vào sóng chính, mình đã bỏ qua món khai vị coi như nav chấp nhận thua các vcers 10%, còn bây h vào chặng đường dài có tiếp sức các bạn ko chịu đc nhiệt thì cứ tự nhiên xuống tàu thôi. Nhảy nhót nhiều tốn phí, lại dễ mắc kẹp trên cây mà năm nay dễ chừng chỉ có 1 con sóng lớn xô bờ tháng 4 âm, tới rằm tháng 7 may ra bộ đội mới tới nữa.

Thanh khoản thế lướt gì :21:
Dạo này tư duy chọn hàng và cách đánh có vẻ thay đổi sang trang mới hả, lười dần rồi :113:
Quá lười :21:
TCL có quả phát hành cho bọn thanh niên xung phong giá đâu có 15 , nên bán phát ăn ngay gấp đôi dại j ko bán
Nhưng cơ bản đang thay đổi , có kho chứa mới xây xong , quy trình mới cũng hiệu quả hơn . Dĩ nhiên cuối năm nhìn lại sẽ thấy khác chứ vứt khỏi WL lâu rồi ạ .
BCs vào chu kỳ mới thì có BVH GMD VSC

Ai cũng nhảy múa thế này thì cầu đâu ra để bơm thị trường lên tiếp. Giờ tây lông lại là chỉ báo quan trọng.

P/S: Hàng tầu ngầm đang lãi ảo gần 10%. Hôm nay mới về được 1 ít. Bán hết bỏ tiền vào túi đã. Mai số còn lại mới về. :4:

vậy là thầy ko tu theo phái đút tay túi quần à :21:
mà tính canh con nào thế, bật mý chút được ko thầy?
TPP style thầy ạ :D, chưa biết tốt xấu trong dài hạn ra sao, nhưng ngắn hạn thì tiền đang chảy vào nhóm đó...:113:
Phái đút tay vô túi đâu phải luyện xong trong một sớm một chiều...tuyệt học võ lâm mà cụ...cứ từ từ...đi rồi sẽ đến :113:

ai mong chỉnh mạnh để vào mà kg có cũng bâng khuâng phết các bác nhỉ
không đâu, thường người mong có chỉnh mạnh để vào thì tâm lý rất ko ổn định nên khi có chỉnh họ sẽ "chết nhát" đợi chờ mốc thấp hơn và hay hụt hàng.
Còn trader gộc ư :), họ cần profit nên họ sẽ tìm thấy cp có game và họ chấp nhận mua cao để rồi bán cao hơn

Status
Not open for further replies.
Back