Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
nếu nói cao thủ thì đúng là nhiều lắm, kể ko hết đâu, Bon thấy ai cũng có cái hay, cái giỏi riêng, chỉ là trao đổi chia sẻ kinh nghiệm của nhau, Với Bon, thì ko có khái niệm cao hay thấp, nhất hay bét, mỗi cá nhân là 1 cá thể đặc biệt. ai cũng có cái hay để học cả. :D, gọi nhau cao thủ, mọi ng thấy ngại ít chia sẻ hơn.
Vui thôi mà , ai ko có thì lại tức anh ách , bố nhà nó ko xếp tao vào cao sủ :21: khen tướng ko = khích tướng

hic , chị bấm đột chọn 1 ngày đẹp để nhắc cho e 1 lời là: em sẽ không dễ dàng phải cắt lót bởi sự thiếu hiểu biết của mình mà e sẽ gục ngã bởi sự tự cao tự đại.
Nên nếu e thấy lọt tai thì để tâm sửa tính nha :21:
chị có 9 năm có mặt trên VC nhưng đây la lần đầu tiên và duy nhất chị showtrade hoàn chỉnh: bao gồm cả tư duy trước thay đổi của thị trường, suy nghĩ về cách vận hành, thời điểm đón bắt cp và mục tiêu (dài, ngắn).
em tự cao tự đại sao ? ha ha....
thôi, em biết lỗi rồi, rút kinh nghiệm vậy.
chị show cho em học , pls :1:

hic , chị bấm đốt chọn 1 ngày đẹp để nhắc cho e 1 lời là: em sẽ không dễ dàng phải cắt lót bởi sự thiếu hiểu biết của mình mà e sẽ gục ngã bởi sự tự cao tự đại.
chị có 9 năm có mặt trên VC nhưng đây la lần đầu tiên và duy nhất chị showtrade hoàn chỉnh: bao gồm cả tư duy trước thay đổi của thị trường, suy nghĩ về cách vận hành, thời điểm đón bắt cp và mục tiêu (dài, ngắn).
@Yara , đấy nghe chưa :21: nói chớ sai . Vừa phần phật xong

ý bác nói bà chị chém dó hử ? :21:
Không , em chém dó như vậy , tt đang thay đổi , mình ko tư duy tăng lên thì mình chết thôi . Lái giờ còn cạch hàng lởm , đến lái còn thế thì hỏi sao tt ko thay đổi đc . Vừa lê la cf trưa chém dó thế về đọc thấy hay hay quote lại cho nhớ thôi

em tự cao tự đại sao ? ha ha....
thôi, em biết lỗi rồi, rút kinh nghiệm vậy.
chị show cho em học , pls :1:
Kế khích tướng ko hiệu quả trong trường hợp này, em đã thử rồi ạ.
Ps: Dụng tốc bất đạt, tự ngâm cứu các deal gần đây đi: VCS, PVD, TCM,...TTF thì vẫn chưa ngó ra được cái gì, help me pls!!!

Kế khích tướng ko hiệu quả trong trường hợp này, em đã thử rồi ạ.
Ps: Dụng tốc bất đạt, tự ngâm cứu các deal gần đây đi: VCS, PVD, TCM,...TTF thì vẫn chưa ngó ra được cái gì, help me pls!!!
thế cái gì đây hả ông ?
hic , chị bấm đốt chọn 1 ngày đẹp để nhắc cho e 1 lời là: em sẽ không dễ dàng phải cắt lót bởi sự thiếu hiểu biết của mình mà e sẽ gục ngã bởi sự tự cao tự đại.
chị Hai giữ lời nhé ? !!!:1: hí hí ....

cần bán bản pdf đẹp, realtrade cùng hướng dẫn trading chi tiết của colaido :111::111::111:
giá rẻ hạt dẻ, chỉ 100k /bộ (công e in màu và làm bìa mạ vàng thôi ạ). Các bác cần ck giúp vào stk VCB: xxxx xxxx xxxx (inbox e đi ạ)

(j/k)

Status
Not open for further replies.
Back