Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
tính đa nghi là bởi giống đa số các bạn học tại VN, nó xuất phát từ sự thiếu tự tin vào bản thân do không được thường xuyên rèn luyện trong môi trường học tập.
có chủ quan trong nhận định không chị ??? :4:
em muốn nói gì cũng được
chỉ cần e nói mạch lạc , rõ ràng điều em muốn nói
thế hóa ra em nói chuyện không rõ ràng sao ???

Bác đừng nói thế. Tôi tuy mới tham gia VC thời gian ngắn cũng thấy chốn này nhiều cao thủ mà chưa ai dám nhận danh hiệu này.
Thì đấy là em cảm tính tự phong cho ai em thấy hay hay thì phết cho phát thôi :21: chứ cao thủ thì nhiều chứ , nhưng xếp hạng của em chưa đủ 10 ngón : bác này , bác chim dậy thì này , DPT-mit , thằng tay to bên em này , know2grow , diamond ... trên TA thôi , em đang thu thập bảng phong thần tiếp .

Thì đấy là em cảm tính tự phong cho ai em thấy hay hay thì phết cho phát thôi :21: chứ cao thủ thì nhiều chứ , nhưng xếp hạng của em chưa đủ 10 ngón : bác này , bác chim dậy thì này , DPT-mit , thằng tay to bên em này , know2grow , diamond ... trên TA thôi , em đang thu thập bảng phong thần tiếp .
Thần trứng hóa ra là bác sao ? :106:
thế mà lâu nay em cứ đi tìm câu trả nhời :21:

chị ghi sổ em à :21:
bó tay .....
ngoài VC em đi đâu được ?! VFP không quay lại, F không phải là nơi đến. :4:
chỉ VC thôi, sao bỏ được.
Đang ngồi nhâm nhi ly cafe và đọc sách...vào VC thì thấy cảnh tượng hãi hùng...
Lần này lại chạy đi đâu, quên tắt laptop để con em nó quấy thế nhẩy...

nếu nói cao thủ thì đúng là nhiều lắm, kể ko hết đâu, Bon thấy ai cũng có cái hay, cái giỏi riêng, chỉ là trao đổi chia sẻ kinh nghiệm của nhau, Với Bon, thì ko có khái niệm cao hay thấp, nhất hay bét, mỗi cá nhân là 1 cá thể đặc biệt. ai cũng có cái hay để học cả. :D, gọi nhau cao thủ, mọi ng thấy ngại ít chia sẻ hơn.

chị ghi sổ em à :21:
bó tay .....
ngoài VC em đi đâu được ?! VFP không quay lại, F không phải là nơi đến. :4:
chỉ VC thôi, sao bỏ được.
hic , chị bấm đốt chọn 1 ngày đẹp để nhắc cho e 1 lời là: em sẽ không dễ dàng phải cắt lót bởi sự thiếu hiểu biết của mình mà e sẽ gục ngã bởi sự tự cao tự đại.
Nên nếu e thấy lọt tai thì để tâm sửa tính nha :21:
chị có 9 năm có mặt trên VC nhưng đây la lần đầu tiên và duy nhất chị showtrade hoàn chỉnh: bao gồm cả tư duy trước thay đổi của thị trường, suy nghĩ về cách vận hành, thời điểm đón bắt cp và mục tiêu (dài, ngắn).

Status
Not open for further replies.
Back