Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
aai bẻ hả thầy ? :1: em nào dám vọng tưởng :4:
các thầy có ăn thì em vui thôi, rồi cũng tới lượt em, có Up trend thì có trade..., không thì chơi range bound.... sao chả được....
phải xem dòng tiền thế nào đã, em không tin vào các chỉ báo tâm lý cảm tính mang nặng tính xoa dịu, làm mềm lòng traders :21: , em chỉ dựa vào số liệu và chaart :)
nghe những lời thuận tai, vui đấy, nhưng nhiều lúc nhìn NAV mà đắng :1:
GT & GL các thầy
chị hỏi e 1 câu riêng tư nhé: Có phải em theo học đại học tại Việt Nam và chuyên ngành kỹ thuật hoặc thuộc về lĩnh vực KH tự nhiên ko????
Nếu e ko thích câu hỏi, e có thể ko cần trả lời và bỏ qua

chị hỏi e 1 câu riêng tư nhé: Có phải em theo học đại học tại Việt Nam và chuyên ngành kỹ thuật hoặc thuộc về lĩnh vực KH tự nhiên ko????
Nếu e ko thích câu hỏi, e có thể ko cần trả lời và bỏ qua
chị hỏi để làm gì :4:
học ở VN không được chơi CK à chị ? :21: chỉ dân tài chén mới được oánh chứng sao ? :4:
tất nhiên là về Tc thì em rất ngâu :21: chị muốn bắt giò em à ? :D

chị hỏi để làm gì :4:
học ở VN không được chơi CK à chị ? :21: chỉ dân tài chén mới được oánh chứng sao ? :4:
học gì cũng chơi đc ck hết, mỗi một ngành học ban đầu nó có ảnh hưởng đến tính cách và tư duy
chỉ có điều nếu e học về chuyên ngành Kinh tế , nhất là học ở NN thì kỹ năng làm việc nhóm sẽ tốt , nhãn quan rộng mở dễ dàng chấp nhận nhiều ý kiến đa dạng và sẽ thấy rõ 1 điều không có gì là cố định hay cứng nhắc hết
Chị chỉ thấy thế thôi. giáo dục ĐH ở VN nếu các e học ngành Kỹ thuật hoặc KH tự nhiên mà sinh vào thời 8x thì sẽ thiệt thòi hơn rất nhiều so với các bạn đồng trang lứa.
Hết í kiến

học gì cũng chơi đc ck hết, mỗi một ngành học ban đầu nó có ảnh hưởng đến tính cách và tư duy
chỉ có điều nếu e học về chuyên ngành Kinh tế , nhất là học ở NN thì kỹ năng làm việc nhóm sẽ tốt , nhãn quan rộng mở dễ dàng chấp nhận nhiều ý kiến đa dạng và sẽ thấy rõ 1 điều không có gì là cố định hay cứng nhắc hết
Chị chỉ thấy thế thôi. giáo dục ĐH ở VN nếu các e học ngành Kỹ thuật hoặc KH tự nhiên mà sinh vào thời 8x thì sẽ thiệt thòi hơn rất nhiều so với các bạn đồng trang lứa.
Hết í kiến
haha...c quên cho thêm tham số là tính đa nghi nữa vào là coi như đảm bảo ko đoán là học KT & KHTN nữa, haha...:D

Hết í kiến
:1: ra là vậy .
vậy thì phải làm sao hả chị ? :1: hay là
im đi , đừng phô cai ngu ra em nhé ? :4: J/K

Hết í kiến
có hơi ngại nhẹ về ý kiến của chị về 2 ngành trên; mà thôi, ngày trước e chỉ cày ngoài sân + đi thi chứ chẳng lên lớp là mấy :21:
Hôm nay cò đất của cụ về TK phải không?
về hôm qua rồi cụ :dash:; dzô sớm có 1 phiên mà bay hết cả lãi, hỏi sao ko bao vờ tùm nỗi cái váy:dash:

Status
Not open for further replies.
Back