Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
cần bán bản pdf đẹp, realtrade cùng hướng dẫn trading chi tiết của colaido :111::111::111:
giá rẻ hạt dẻ, chỉ 100k /bộ (công e in màu và làm bìa mạ vàng thôi ạ). Các bác cần ck giúp vào stk VCB: xxxx xxxx xxxx (inbox e đi ạ)

(j/k)
bà chị còn nợ bài phân tích tâm lý đóa, em ghi sổ rồi khú khú... :21:

này gio em cười đau cả ruột :(
ps: @Colaido sory nha chị :1: chị nợ anh em VC 2 bài đó

bà chị còn nợ bài phân tích tâm lý đóa, em ghi sổ rồi khú khú... :21:

này gio em cười đau cả ruột :(
ps: @Colaido sory nha chị :1: chị nợ anh em VC 2 bài đó
bài Tâm lý thị trường thời điểm cuối tháng3 , chị trả lời em rồi. Hôm nay chị lại ko có viết nữa vì chị ko có gì trong đầu :4:
Bài 2, cũng ko có luôn vì kể từ sau nghỉ lễ chị viết liên tục trong này, chiếu theo thời gian, thông báo full MG 3:7 vào ngày thứ 3.
Chắc chắn đóng tuần này, Chị hoàn thành mục tiêu performance 2015. Bây h chỉ lo đi chơi , tính chuyện dài hơi hơn xem có j để làm tiếp.
Chứng - tạm nghỉ cái đã.
Các em cứ ở lại Vc.vn cho thoải mái

bài Tâm lý thị trường thời điểm cuối tháng3 , chị trả lời em rồi. Hôm nay chị lại ko có viết nữa vì chị ko có gì trong đầu :4:
Bài 2, cũng ko có luôn vì kể từ sau nghỉ lễ chị viết liên tục trong này, chiếu theo thời gian, thông báo full MG 3:7 vào ngày thứ 3.
Chắc chắn đóng tuần này, Chị hoàn thành mục tiêu performance 2015. Bây h chỉ lo đi chơi , tính chuyện dài hơi hơn xem có j để làm tiếp.
Chứng - tạm nghỉ cái đã.
Các em cứ ở lại Vc.vn cho thoải mái
:1:
dỗi à chị ? :25:thôi, người lớn đùng chấp con nít nha chị :20:ở lại cho vui, bỏ đi làm chi.... :6:

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back