Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Ps: các thầy, em có bẩu là cho vài bác quen vào ign list khi nào vui thì bỏ ra :D kỳ thực em không ign ai cả ... khú khú :21:
Tháng 4 này mình thấy vất vả quá , mà ăn chả đc bao nhiêu. Hoặc có thể cách tư duy, bày binh bố trận của mình đã ko còn phù hợp với cuộc chơi với dòng tiền hiện tại.
nên nói chung năm 2015 mình xác định vào thế khó khăn để biết căn cơ hơn .
Hết nhịp này sẽ phải đóng cửa để nghĩ cách thay đổi

Last edited:
tập đoàn vc mua PVD 50.-50.5 , xuống 44.4 big bet cật lực nên nói chung vất vả mà chả đc ăn nhiều :(
sang nay xúc ITQ 10.8 từ đầu h, đến khi hit 11 thì dừng
Có vẻ tập đoàn VC nhiều người dùng TA để đánh pullback ITQ nhỉ, toàn các cao thủ khi con mồi về vùng giá mua là âm thầm thịt ngay :113:

Có vẻ tập đoàn VC nhiều người dùng TA để đánh pullback ITQ nhỉ, toàn các cao thủ khi con mồi về vùng giá mua là âm thầm thịt ngay :113:
khoảng tháng 10 năm 2013, hi vc,vn còn đóng cửa ae đã ng/c ITQ với mô hình thác nước đổ post bài bên Vf.vn
giá lúc đó 4.3
tháng 10/2014 khi một loạt chính sách mới đc áp dụng ưu đãi cho sp tôn mạ thì ITQ phi thẳng từ 10.8 - 30.x

Ơh, colai cũng vao itq luôn ah, căng dzữ há, có phải nếu hôm nay nằm sàn nữa là đủ 5 cây sàn phải giải trình với mấy anh UBCK hok

khoảng tháng 10 năm 2013, hi vc,vn còn đóng cửa ae đã ng/c ITQ với mô hình thác nước đổ post bài bên Vf.vn
giá lúc đó 4.3
tháng 10/2014 khi một loạt chính sách mới đc áp dụng ưu đãi cho sp tôn mạ thì ITQ phi thẳng từ 10.8 - 30.x
Thế mới nhận thấy rằng mọi thứ đều có căn cơ của nó, khi nó phi từ 10.8 lên 30.x cũng cần các yếu tố cơ bản để các đội lái làm giá. Mình trước có ông bạn suốt ngày luyện mỗi món độc chiêu đánh pullback, cứ một năm làm 2 ,3 lần như thế này rồi đóng bảng đi chơi mà vẫn thấy tài khoản ông bạn đấy sống tốt với món độc chiêu đó.

ko bác, vẫn như cũ, chưa có gì mới. cái băng tui dự đoán VNI từ 555->485, sai ở khúc sóng con từ đỉnh B (605) xuống đáy (1) là 560 vì tui tự ý điều chỉnh theo cảm tính, còn theo đúng công thức thì nó lẽ ra cho đáy sau thấp hơn đáy trc. khúc này sai. và TT làm 1 lèo xuống (3). hi vọng là vậy, chứ ko thì đáy sóng C sẽ rất sâu. :D
đoạn 530-565 đã có: thực tế là 536 - 568.
Tui đang chờ xem TT vẽ nốt sóng C, hay làm sóng con 2-3-4 nữa mới xuống C.
Các nhận định dự đoán tương lai vẫn ko thay đổi:
1) VNI ko vượt qua 600 năm nay
2) VNI sẽ tìm về sóng C tại 485-470.
3) tất cả các lần tăng mà chưa chạm C chỉ là cú hồi.

Ps: nhận định mang đậm tính chủ quan, và chờ TT xác nhận.
sóng 4 hay đáy C thì đều kiếm ăn rất ngon lành. W&S bác nhỉ :57:

Status
Not open for further replies.
Back