Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Mình cảm giác thấy Gd ở những cp đó đã nén khá căng, giờ có lẽ chỉ một cú hích. bất kể chiều nào thì có lẽ GD sẽ chạy ồ ạt theo chiều đó mất thôi
Giờ này sẽ không có giao dịch ồ ạt đầu ... vì tâm lí người mua bình tĩnh và thận trọng , tâm lí người bán thì cũng k cutloss bằng mọi giá ... nhìn chung tt ổn kiểu sideway hết tuần này ... đừng hi vọng ai ủn cho ăn or ai xả rẻ cho mua :D Bình tĩnh chờ tín hiệu thôi :D

Giờ này sẽ không có giao dịch ồ ạt đầu ... vì tâm lí người mua bình tĩnh và thận trọng , tâm lí người bán thì cũng k cutloss bằng mọi giá ... nhìn chung tt ổn kiểu sideway hết tuần này ... đừng hi vọng ai ủn cho ăn or ai xả rẻ cho mua :D Bình tĩnh chờ tín hiệu thôi :D
p chủ tịt đang rất = equilibrium =balanced :)

anh full rino rồi sao :O :18::13:

Em chỉ mới full thôi, chưa uống Rino :1:
Vì diễn biến giá và thanh khoảng như hiện tại, dùng tăng lực thì hao phí tài nguyên quá.

gía ít move (không move) + vol ++++ -----> phân phối ?????
chart nó sờ sờ ra đấy, mọi indicators đều chạy sau gía, vì vậy kết hợp vol và gía ngay trên chart để có cái clear view :)
cá nhân em ngồi coi các cụ MMs BBs diễn, không take part đoạn này :) timing is not right now....[/QUOTE]

Dòng bôi đen đó em không dám bình, chỉ chú tâm danh mục của bản thân.
Chúc bác tĩnh tâm và trade tốt :cungly:

Last edited:
cám ơn bác Chim, Anwing và bác Linh đã cho lời khuyên. Đó là em cũng bình loạn nhăng nhít thôi.
em thì kg xoắn gì, bởi mục đích chơi Chứng của em nó đơn giản hơn các bác và TK nó bé tí ấy mà. thắng thua thì trị tuyệt đối nó chả nhiều nhặn gì.
lÀ em cũng đang học hỏi nhiều điều nên phải tập dự đoán. Thiết nghĩ CK là môn đầu tư tương lai. nếu quyết định đầu tư mà kg dự đoán ít nhất một vài yếu tố cơ bản về TT chung và chính CP đó thì chằng hoá ra cờ bạc thả lô. Nếu các bác kg dự đoán giá và xu hướng GD của một cP nào đó sẽ tốt hơn, liệu các bác có mua kg a?

Status
Not open for further replies.
Back