Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Em nghĩ cuộc đời/ việc làm của mình cho tới giờ chưa làm tổn hại ai. Cuộc sống thì vẫn rất ổn. Chỉ có suy nghĩ thì phá cách thôi. Cuộc sống thì có mặt phải/ trái ta nên phải nếm trải thì cuộc sống nó mới thi vị chứ ko nên cứng ngắc giáo điều quá.
Không phải giáo điều mà là nền tảng văn hóa.Thôi chấm dứt tranh luận ở đây chỉ mong cụ hãy suy nghĩ nghiêm túc hơn.

Em nghĩ cuộc đời/ việc làm của mình cho tới giờ chưa làm tổn hại ai. Cuộc sống thì vẫn rất ổn. Chỉ có suy nghĩ thì phá cách thôi. Cuộc sống thì có mặt phải/ trái ta nên phải nếm trải thì cuộc sống nó mới thi vị chứ ko nên cứng ngắc giáo điều quá.
sống vậy là tốt rồi, đâu ai bắt phải làm tốt hơn, vậy mới nói tùy duyên, bao giờ ăn đậu phụ thì ăn bao giờ ăn gà hay cá thì tùy hiiiiiii

Mợ đã bao giờ thử hư chưa :1cool_byebye: hay lúc nào cũng ngoan?
Thế nào là hư,thế nào là ngoan có lẽ lại sa đà vào những quy ước xã hội mà tôi vốn không quan tâm.Ví dụ đối với 1 người phụ nữ có chồng là việc nạo thai có vẻ là việc bình thường, nhưng tôi cho là mình có phúc lớn khi trong đời 2 lần mang thai là sinh ra 2 nhóc nhà tôi bây giờ đó.

Thế nào là hư,thế nào là ngoan có lẽ lại sa đà vào những quy ước xã hội mà tôi vốn không quan tâm.Ví dụ đối với 1 người phụ nữ có chồng là việc nạo thai có vẻ là việc bình thường, nhưng tôi cho là mình có phúc lớn khi trong đời 2 lần mang thai là sinh ra 2 nhóc nhà tôi bây giờ đó.
Hị hị. Thôi em ko nói nữa ko lại lan man. :green25:

Status
Not open for further replies.
Back