Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Ai lại đi so rooky với đại ma đầu thế :21: Ma đầu Comao còn chưa bằng ma đầu đó ý chứ :21:
Quanh đi quẩn lại vẫn lại ...đẩy người khác xuống ao :24:
Các đại ma đầu như thiên tài Soros cũng chỉ có nhận định đúng 65% thôi. Không biết ma đầu của mình thế nào chứ nếu ma đầu mà lên CNBC suốt ngày thì cũng thành chiên gia thôi. Nếu mà có may mắn học thì học cách tư duy, cách quản lý trade của họ thì hay hơn. Hi hi, ví dụ như cái cách a chim_non hay chia sẽ ấy

anh ấy ra tay rất nhanh thấy anh ấy ko có mặt ở đây là biết rồi đó anh ơi?
lâu nay VNI xuống,anh ấy kiếm ăn bình thường.Có điều rủi ro tăng lên thì hạ bớt tỷ trọng để còn có tiền mà nâng đỡ thị trường chứ.:1:
Cái đà này, theo thời gian, trên VC này, người hiểu anh @chim_non nhất không phải là thầy @Cdg nữa mà lại chị @TTN mất thôi :10:
Kinh quá, các thầy các mợ nội soi hội chẩn em kinh quá :1:
VNI mấy hôm nay nó loanh quanh vẫn vậy, có rõ xu hướng hơn 1 chút nhưng còn retest, hôm qua em chém với @Linh giáo đầu rồi mà, chỉ có tâm tình đa số là thay đổi hào hứng hay thất vọng quá mức với TPP thôi mà :1:

Anh bẩu anh ở HQS mà, cáo mà giả nai nha nha :1cool_look_down: y như là hồn cào cào mà giả rùa em ko thích nha nha:21: , em thích anh mãi mãi là anh thôi :21: lỗ bố vợ sao ? em ko tin ?
Lỗ thật mà, FPT - BVH lỗ lòi mắt...đã vậy PVS nữa chứ, ông nào chất hơn 6tr cổ bên bán cuối ngày kìa...nhìn mà muốn khóc thét... 6 con thì lỗ 3 con rồi...phải khóc thôi :20:
Ps: À mà quên, mềnh bảo là mềnh đang pha trà, chuẩn bị lên HQS mời thần tượng Ngáp ruồi, chứ chưa có ở trển nha...đính chính cho rõ lại cái nha !

Lỗ thật mà, FPT - BVH lỗ lòi mắt...đã vậy PVS nữa chứ, ông nào chất hơn 6tr cổ bên bán cuối ngày kìa...nhìn mà muốn khóc thét... 6 con thì lỗ 3 con rồi...phải khóc thôi :20:
Ps: À mà quên, mềnh bảo là mềnh đang pha trà, chuẩn bị lên HQS mời thần tượng Ngáp ruồi, chứ chưa có ở trển nha...đính chính cho rõ lại cái nha !
Hôm nay đua lệnh hay sao mà lỗ, chứ BVH, PVS giá vẫn tăng mà:106:

Status
Not open for further replies.
Back