Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Ờ, công nhận sướng "chết mất thôi" :24:, mà sao các thầy cứ cười không thế nhỉ? :24:
Hôm trước lúc nói về DMC,và hôm qua về DXG 2 anh em gần như cmt cùng lúc.thấy ngộ thì kêu lên thế thôi. Chả hiểu các cụ ấy cười vì cái gì?
Đau chân không đi bộ được mà lại buồn ngủ nên cũng ko đọc sách được trong lúc chờ con vào fr hóng mà chỉ thấy toàn mặt cười thôi.

Hôm trước lúc nói về DMC,và hôm qua về DXG 2 anh em gần như cmt cùng lúc.thấy ngộ thì kêu lên thế thôi. Chả hiểu các cụ ấy cười vì cái gì?
Đau chân không đi bộ được mà lại buồn ngủ nên cũng ko đọc sách được trong lúc chờ con vào fr hóng mà chỉ thấy toàn mặt cười thôi.
:9cool_haha:

• Like
Reactions: Cdg
DMC có tin j ko hả chị... cắm đầu suốt quớ....

Cụ thể, nhà đầu tư được phép đặt lệnh bán khi các chứng khoán đã mua chưa về tài khoản (bán chứng khoán chờ về). Việc này có thể được thực hiện ngay trong ngày mà giao dịch mua phát sinh. Họ cũng được mở nhiều tài khoản và mua bán trong một ngày trên các tài khoản này...

Ngược lại, dự thảo cũng quy định nhà đầu tư không được đặt lệnh vừa mua, vừa bán một loại chứng khoán trong cùng một đợt khớp lệnh mở - đóng cửa. Việc giao dịch trong ngày với lô lẻ, giao dịch thỏa thuận cũng không hợp lệ.

Ngoài ra, cơ quan quản lý quy định các chứng khoán được phép giao dịch trong ngày là cổ phiếu nằm trong danh sách được được giao dịch ký quỹ. Trước đó, trong lần công bố hồi tháng 6, danh sách này chỉ giới hạn trong rổ VN30 và HNX30.
Chiến trường ngày càng khốc liệt...:gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:
với quy định này, hy vọng quy mô thị trường tăng cao, cũng như đại ca như JP morgan nhảy vô....thì tuyệt

Cụ nghĩ xem có phải muốn có cuộc đời tử tế trước hết phải biết nghĩ những điều tử tế,nói những lời tử tế và làm những việc tử tế không.
ở đời nhờ mấy con ..ma, con khỉ hầu vương mà bao người tử tế hiiiiiiii còn con khỉ mà bản thân nó ăn chay là rất hiếm....nhưng không phải không có, phải tùy duyên :4::4::4:

Cụ nghĩ xem có phải muốn có cuộc đời tử tế trước hết phải biết nghĩ những điều tử tế,nói những lời tử tế và làm những việc tử tế không.
Em nghĩ cuộc đời/ việc làm của mình cho tới giờ chưa làm tổn hại ai. Cuộc sống thì vẫn rất ổn. Chỉ có suy nghĩ thì phá cách thôi. Cuộc sống thì có mặt phải/ trái ta nên phải nếm trải thì cuộc sống nó mới thi vị chứ ko nên cứng ngắc giáo điều quá.

Status
Not open for further replies.
Back