Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
nói về xem bói. em cũng thành tâm trong việc cúng lễ. Nhưng đi xem bói mấy lần toàn bị chê mặt rắn kg xem được hoặc phán lung tung nên giờ nản quá bỏ rồi
Chị rất ghét đi xem bói gì gì đó vì ko check được trình của thầy bói mà cứ tạm nghĩ nếu bói đúng sao thầy lại phải đi xem bói cho chúng sinh làm giề :21: , chẳng qua ngồi trên máy hay lướt web thấy thì vào bấm bấm chơi dạng xác suất em ơi :25:

Thật lòng là em vẫn không tin vào PTKT,anh thử bỏ PTKT đi và chỉ sử dụng PTCB hay PT tâm lý em nghĩ kết quả vẫn thế.
Nhầm to đấy em ơi, không có TA thì anh xanh cỏ lâu rồi, còn ngồi đây mà bi bô chém gió được ư :21:
Mình tuy theo TA, nhưng cũng không bao giờ dè bỉu FA, đầu tư giá trị, chu kỳ... hay chê bai phân tích tâm lý, hoặc coi thường phương pháp bói mu rùa.... Có lẽ thế nên may mắn vẫn còn ở lại :1:

Thật lòng là em vẫn không tin vào PTKT,anh thử bỏ PTKT đi và chỉ sử dụng PTCB hay PT tâm lý em nghĩ kết quả vẫn thế.
Tôi mua được 4.000 rồi,giá 55, 54.5 ,54 và 53,5 thành kiến cái gì nữa.Kế hoạch là mỗi bước giá lùi mua 1.000.Muốn biết có cần sửa sai không?
đây đây :1cool_look_down: hết chối
ôi trời vẽ chart index kiểu gì mà mấy gạch ngang với dấu + liên tục vậy,
nản quá đi
| | là phải dzui chứ :1cool_byebye:

Khi người ta không tin mình phải chứng minh cho người ta tin,chưa hiểu thì tìm hiểu cho bằng hiểu.Đấy gọi là có chí vậy
nô nô, cái gì cũng có giá, hỏi mấy ông trên này dùng ptkt ông nào ko dính sẹo; làm sao trong thời gian ngắn với khuôn khổ những cmt nho nhỏ từ 4r mà truyền đạt cho cô được. há há
lv1: đề nghị gặp a @Rùa con vs a @Định ; qua đc lv của 2 anh ý rồi hạ hồi phân giải

Status
Not open for further replies.
Back