Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Tính em nó thế, lâu lâu mở bảng ra xem, cứ thấy bạn nào Tèo là thương :10:
Thế này có gọi là "bị chê" không nhỉ?:1cool_look_down:
có mấy con "bị chê" như ogc jvc nó cắm mỏ luôn đó a ợ :1cool_look_down:
a mua đc giá thấp vài phiên trước kể cũng là cô thương đấy; mừng a có nãi nha:3cool_adore:

Muốn giải được bài toán của bác thì chắc bác phải gặp nhà đầu tư theo FA gộc, tìm mua CP dưới giá trị thôi. Mình dân TA mèo quào, không đáp ứng được đâu :2cool_beated: => Phương trình vô nghiệm :21:
Chắc anh chơi đá bóng cũng giỏi :111:. Anh đã giải đâu mà nói vô nghiệm. Đoán anh là người thuộc dạng không hiếu thắng, không tranh đấu. Cần thì về ở ẩn, thích thì làm...hi hi

Không phải là tất cả đâu cô.Tài năng rất quan trọng.Con của cô Dương Thu Hương bây giờ cũng chỉ ngoi ngóp ở vị trí phó giám đốc sở thôi cô ạ.
nếu e í tu chí và có tham vọng chắc chắn sẽ lên. Nhưng e í lại quá mải chơi, nên chỉ thế thôi.

• Like
Reactions: Cdg
nếu e í tu chí và có tham vọng chắc chắn sẽ lên. Nhưng e í lại quá mải chơi, nên chỉ thế thôi.
Không, năng lực có vậy thôi và chấp nhận thế.Con này nó quá thân với em, cũng ngoan như em, nhưng ngu thì chịu biết kêu ai bây giờ.

hàng chắc cũng sắp về; hỏi thật mua HHG vì mí bài pr trên báo hay TA hay lí do khác thế cô mèo?
nói thật ngoài thời gian công việc, o sin ở nhà, đồng hành cùng con học xong rồi chứng còn một tí. em chả bao giờ đọc tin pr trên báo nên hóng ở đây ai cho link thì xem. vừa rồi nó có pr trên báo nữa hả bác.
HHg em vào là do cách đánh của lái , năm ngoái em ăn được 1 lần từ 4x-8x . em theo nó khá lâu kể cả khi lỗ kha khá và thanh khoản kém vẫn theo. cuối quý 2 vừa rồi giật mình thấy đội lái quá bạo khi đẩy từ 8-14 nhưng lần đó em kg vào kịp nên bỏ
. vừa rồi đảo hàng sang liều thôi + ngắm một chút TA vỡ lòng + cách chặn giá trên bảng điện,
thầy cũng vào ạ?
hàng em về hôm nay, nhồi về ngày mai. nhưng lần này TT kg ủng hộ nên chắc cũng xương thầy ạ

Em hôm bữa nông nhàn bói bài tây bốc vài lá trên mạng, giở ra thấy cuối năm xuất hiện 1 nhân vật nam lớn tuổi, nghe theo người này sẽ có thu hoạch về tài chính :21: khi nãy vừa khợp 1k DHA 17.5 về ngâm dấm :21:

nói thật ngoài thời gian công việc, o sin ở nhà, đồng hành cùng con học xong rồi chứng còn một tí. em chả bao giờ đọc tin pr trên báo nên hóng ở đây ai cho link thì xem. vừa rồi nó có pr trên báo nữa hả bác.
HHg em vào là do cách đánh của lái , năm ngoái em ăn được 1 lần từ 4x-8x . em theo nó khá lâu kể cả khi lỗ kha khá và thanh khoản kém vẫn theo. cuối quý 2 vừa rồi giật mình thấy đội lái quá bạo khi đẩy từ 8-14 nhưng lần đó em kg vào kịp nên bỏ
. vừa rồi đảo hàng sang liều thôi + ngắm một chút TA vỡ lòng + cách chặn giá trên bảng điện,
thầy cũng vào ạ?
hàng em về hôm nay, nhồi về ngày mai. nhưng lần này TT kg ủng hộ nên chắc cũng xương thầy ạ
thanks cô mèo chia sẻ, HHG ko thỏa đk TA hay FA hay nhangA của đát nên ko chơi. :1cool_byebye:

Em hôm bữa nông nhàn bói bài tây bốc vài lá trên mạng, giở ra thấy cuối năm xuất hiện 1 nhân vật nam lớn tuổi, nghe theo người này sẽ có thu hoạch về tài chính :21: khi nãy vừa khợp 1k DHA 17.5 về ngâm dấm :21:
nói về xem bói. em cũng thành tâm trong việc cúng lễ. Nhưng đi xem bói mấy lần toàn bị chê mặt rắn kg xem được hoặc phán lung tung nên giờ nản quá bỏ rồi

Chê gì đâu, sở trường chuyên đánh hạ bàn thì cứ đao mà lia xuống hạ bàn thôi :1cool_look_down:
Chắc là vậy, số em chỉ quen mò cua, cứ con nào bò ngang mà không vào hang thì :6:
Còn cái vụ lia hạ bàn thì...quen rồi :2cool_sexy_girl:
@dash177 : Thầy cứ chê thật lực cho em, cắm mỏ càng tốt chứ say xỉn hoài mệt người lắm :1cool_look_down:

Status
Not open for further replies.
Back