Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Bác nói đúng thật. Như tôi không chê bất cứ món gì, cũng không đủ tự tin để dùng độc lập một món nào. Dở nọ dở kia nhiều khi xung đột. Đành chia tài khoản chơi cùng lúc nhiều phong cách. TTN hay nhắc đến BG, WB nhưng chọn hàng không chú ý lắm đến yếu tố độc quyền thì phải.
Trong TK của em có khoảng 10-12 mã,chắc bác không biết hết được đâu.Thứ nữa là em đọc sách chỉ nắm tinh thần chứ không coi nó là chỉ dẫn.Và quan trọng nhất là rất rất nhiều khi em nói và em làm không giống nhau:10:
Đời rất dở :21:.Ở đây có bạn nào làm chứng khoán MBS không nhỉ? em có 1 TK bên đó trade trong hơn 1 năm để em cung cấp TK cho.

Last edited:
Trong TK của em có khoảng 10-12 mã,chắc bác không biết hết được đâu.Thứ nữa là em đọc sách chỉ nắm tinh thần chứ không coi nó là chỉ dẫn.Và quan trọng nhất là rất rất nhiều khi em nói và em làm không giống nhau:10:
Đời rất dở :21:.Ở đây có bạn nào làm chứng khoán MBS không nhỉ? em có 1 TK bên đó trade trong hơn 1 năm để em cung cấp TK cho.Hiện giờ bên đó chỉ còn 1 lô STV và 1 lô PJT.
Bác gái cứ show lên đây đi, tôi nhờ người soi.

Mưa zồi mưa zồi, trời mát lắm đây :3cool_embarrassed:

các cmts của thầy rất triết, mà mình thì vừa mới đọc dc trang đầu của "Thiết kế vĩ đại" Tom giới thiệu
:21:
đúng là mắt triết nhìn đâu liên tưởng. chỉ là tám vui bình cái hình có gì mà triết.:1:
Nhưng cũng tò mò là chắc "Thiết kế vĩ đại" có gì hay hơn hay đúng hơn triết thế. Mình vẫn nghĩ con người nhìn và giải thích thế giới theo cách nào mà chả là triết nhỉ...

anh @ngamison vì rất trân trọng anh nên em muốn nói với anh câu này: không phải anh cứ mua những cổ phiếu được nhiều người chú ý mới kiếm được tiền,mà trái lại với nhà đầu tư cá nhân thì cổ phiếu vô danh ít người chú ý có thể mang lại lợi nhuận tốt hơn.Có thể số trade thua nhiều hơn số trade thắng nhưng hãy để số thua lỗ ở tỷ lệ thấp và số thắng ở tỷ lệ cao thì cuối cùng anh sẽ là người chiến thắng.

Đời rất dở :21:.Ở đây có bạn nào làm chứng khoán MBS không nhỉ? em có 1 TK bên đó trade trong hơn 1 năm đểnhặt em cung cấp TK cho.
:21:, lại thêm 1 bạn nữa rồi. Biến thể nhẹ của hội chứng thần kinh có tên Compulsive Liar, tên y khoa là pseudologia fantastica and mythomania, ( bệnh nhân mắc chứng nầy luôn luôn nói dối những người chung quanh rồi tự dối gạt luôn cả bản thân mình ) luôn bắt đầu từ những điều nhỏ nhặt vu vơ dạng này :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back