Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Ngày em còn bé nghe anh Lê Bá Khánh Trình mà ngưỡng mộ.Sau này biết anh ấy đang dạy học ở Tp.HCM, xếp chung hàng với mấy đứa bạn em,em thấy đau lòng quá.
học sinh VN chỉ học gạo , phần kỹ năng và hoạt động xã hội quá yếu kém.
Nhưng như bạn này thì sẽ thành công lớn, và chắc chắn sớm có thẻ xanh ngay từ năm thứ nhất luôn

http://duhoc.dantri.com.vn/du-hoc/c...at-diem-sat-i-tuyet-doi-20150908115816475.htm

Ơ, kết quả rõ ràng thế còn gì. Muốn giải kiểu gì thì giải, bằng phương pháp nào cũng được. Thêm điều kiện đúng pháp luật :3D_78:
Muốn giải được bài toán của bác thì chắc bác phải gặp nhà đầu tư theo FA gộc, tìm mua CP dưới giá trị thôi. Mình dân TA mèo quào, không đáp ứng được đâu :2cool_beated: => Phương trình vô nghiệm :21:

Muốn giải được bài toán của bác thì chắc bác phải gặp nhà đầu tư theo FA gộc, tìm mua CP dưới giá trị thôi. Mình dân TA mèo quào, không đáp ứng được đâu :2cool_beated: => Phương trình vô nghiệm :21:
Anh cứ cho 1 mã lãi chắc chắn 5% , kéo fullmargin 1:9 là có 50% ngay chứ đâu :1cool_byebye:.
Mượn thêm tiền vợ *margin là có 70% như yêu cầu anh bokho rồi :cute_smiley22:

:1:, sau hôm bạn nói mình đọc kỹ rồi cũng không sốc đâu.
Mình đọc kỹ hồ sơ của từng bạn đang giữ vị trí cao trong hệ thống ngân hàng và NH NN.
Phó tổng hiện tại của ABbank chỉ vài năm sau khi ra trường đã giữ chức vụ trưởng vụ quản lý ngoại hối.Cũng không xoàng lắm đâu.

Phó tổng hiện tại của ABbank chỉ vài năm sau khi ra trường đã giữ chức vụ trưởng vụ quản lý ngoại hối.Cũng không xoàng lắm đâu.
yes, nên xem thêm phần thân thế và sự nghiệp gia đình dòng tộc nữa. Và một số tài năng cùng trang lứa với khóa của bạn học Nước ngoài về đã ko vào được hệ thống các NH quốc doanh. Quay sang Sing hay tham gia các quỹ đầu tư NN tại VN

Thôi mình dừng ở đây, anh @Táo thổ có ý kiến gì không

Status
Not open for further replies.
Back