Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Tạm qua cơn selloff.
What do you see ?
VCB (40.5) & BVH (47), với mức giá hiện tại, NAV tăng gần 5%. Mai là hàng T3 về tài khoản, em thấy bình thường, bên bán yếu xìu mặc dù mọi thông tin trên báo đang ủng hộ họ !
Ps: Em chém bão thử một phát, cái deal này size vừa phải, chủ yếu là trải nghiệm để học hỏi !:1:

VCB (40.5) & BVH (47), với mức giá hiện tại, NAV tăng gần 5%. Mai là hàng T3 về tài khoản, em thấy bình thường, bên bán yếu xìu mặc dù mọi thông tin trên báo đang ủng hộ họ !
Ps: Em chém bão thử một phát, cái deal này size vừa phải, chủ yếu là trải nghiệm để học hỏi !:1:
thật tuyệt là a vẫn long và thành công trong 1 downtrend như này, mai idol :3cool_adore:

... Cuộc chiến vào lúc gay cấn nhất...con mồi dùng tất cả ý chí, sức lực của mình để cố gắng thoát thân...còn con thú săn mồi, nó đơn giản hơn, chỉ cần giữ chặt hàm răng sắc nhọn, con mồi càng giãy giụa, nó càng ghìm chặt...to be continued :1:
Bữa giờ Sữa đọc comment của Rùa mà nhức đầu gớm lun á :2smiley_vn20:

Em e là phiên chiều bên bán ko yếu xìu đâu...

Em e là phiên chiều bên bán ko yếu xìu đâu...
Ngồi đoán bán buổi sáng or buổi chiều để làm gì ... khi biết rằng close tuần = lowest .... ae có thể chờ giá hồi tí để bán bớt loss nhưng với tình hình cầu như hiện tại thì sút m ịa cho xong ... đến đoạn mất thanh khoản lại hối tiếc , mà cái vụ mất thanh khoản với TTCK VN không có gì là quá lạ :D

Nhìn bảng mà thấy anh Đức HAGL tội quá, HAG, HNG cứ xuôi nam đều đều mặc cho các loại bánh vẽ nông nghiệp, chăn nuôi :13:
Nhớ ngày nào có thầy trên này còn thao thao bất tuyệt phân tích vụ Phân bò, giờ :102:, anh Đ quả là vận đen :2:

Đậm: em coi đây là lời khen :1cool_byebye: thanks!
Tích phân: quá thực em không biết, nên mới chuyên đi hóng.:1cool_byebye:
Khen mà, mà hóng hay thầy ah. Đến vùng 63x anh Chim cảnh báo rủi ro cao, điều chỉnh Colai khuyến nghị Blue chưa tăng, VN30 chạm kháng cự 66x Bon khuyên nhét tiền vào túi. Giảm xuống 59x Bon nói sentiment <0 nên mang tiền ra phơi và bác Linh nhắc đến downtrend. Tất cả đúng 100%, bảo sao k thích VC.

Status
Not open for further replies.
Back