Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
@Phát Lộc : sáng nay dân làm vàng SJC ở HN vui như trẩy hội, họ bẩu lâu lắm rồi họ mới đc mưa móc mát mẻ vậy. Lúc 9h sáng vàng miếng SJC hit 35tr/lượng giá bán ra
+ Vàng TG tăng có cơ hội hit 1200USD
+ Chỉnh $ đc 3% ròi
tháng cô hồn mà đệp quá

Nhìn bảng mà thấy anh Đức HAGL tội quá, HAG, HNG cứ xuôi nam đều đều mặc cho các loại bánh vẽ nông nghiệp, chăn nuôi :13:
Nhớ ngày nào có thầy trên này còn thao thao bất tuyệt phân tích vụ Phân bò, giờ :102:, anh Đ quả là vận đen :2:
Ngoài cách nói theo duy tâm vận đen ra, thì có thể phân tích như thế nào về 1 tập đoàn đa ngành mà giá cp luôn rớt như vậy ko anh ? cũng có nhiều lúc em ngẫm về FA, đọc 1 loạt các bài phân tích như anh đề cập...cũng thấy tốt tốt, nhưng những cái tốt đó ko được, hoặc chưa được phản ánh vào giá hiện tại....

Bò đúng là quá yếu, mới gượng dậy chút đã bị đấm tới tấp.
Sau P và B, tới lượt BĐS bị mang ra tế?
Chiều nay không cá hồi lại quanh MA200 là xong đời con ong :1:
Khi nào dòng nới room được mang ra bán thẳng tay thì mới có cửa lên vì tâm lý lúc đó thật sự quá chán nản
Em dự 530, tình hình này cứ 8-10 điểm thì chắc cũng nhanh tới.
Còn MA200 khả năng sẽ gãy nhanh thôi, sau đó có cú hồi test MA200, đủ T+ thì không dám nói.

VCB (40.5) & BVH (47), với mức giá hiện tại, NAV tăng gần 5%. Mai là hàng T3 về tài khoản, em thấy bình thường, bên bán yếu xìu mặc dù mọi thông tin trên báo đang ủng hộ họ !
Ps: Em chém bão thử một phát, cái deal này size vừa phải, chủ yếu là trải nghiệm để học hỏi !:1:
Anh là kền kền trong các loài vật em kể hôm nọ đấy

thật tuyệt là a vẫn long và thành công trong 1 downtrend như này, mai idol :3cool_adore:
Chưa xong deal mà Dát idol, sao biết thành công hay thành quạ ??? :10:
Bữa giờ Sữa đọc comment của Rùa mà nhức đầu gớm lun á :2smiley_vn20:
Rùa thấy viết cũng đơn giản lắm mà? Thú săn mồi, quá trình thế nào viết thế ấy, sao nhức đầu vậy kà? :102:
Em e là phiên chiều bên bán ko yếu xìu đâu...
Không sao bạn ơi, đã bước vào cuộc chơi với tư cách kẻ thua cuộc, nên bay ra mà lỗ cùng phình phường hà !:1:

Mọi người ơi cho em hỏi amibroker của em nó bị gì mà mở lên đánh mã này mã kia mà biểu đồ ở dưới nó vẫn đứng im ko thay đổi là bị gì vậy mọi người?

Chưa xong deal mà Dát idol, sao biết thành công hay thành quạ ??? :10:

Rùa thấy viết cũng đơn giản lắm mà? Thú săn mồi, quá trình thế nào viết thế ấy, sao nhức đầu vậy kà? :102:

Không sao bạn ơi, đã bước vào cuộc chơi với tư cách kẻ thua cuộc, nên bay ra mà lỗ cùng phình phường hà !:1:
đặt hàng trước đi, tôi ưu tiên cho, nãy h bán hết cả xe nhang rồi nài:2cool_after_boom:

Khi nào dòng nới room được mang ra bán thẳng tay thì mới có cửa lên vì tâm lý lúc đó thật sự quá chán nản
Em dự 530, tình hình này cứ 8-10 điểm thì chắc cũng nhanh tới.
Còn MA200 khả năng sẽ gãy nhanh thôi, sau đó có cú hồi test MA200, đủ T+ thì không dám nói.
Target -100pts rất khó mà đạt được trong thời gian ngắn, bác với bác Phó hạ giá chút đi. :1:
TT này với những NĐT mới vào, vẫn trong khả năng chịu đựng khi biên độ dao động đang lớn.
Muốn hạ thấp rủi ro, nên đứng ngoài.
Cá nhân em mà thủng MA200 thì nghỉ hẳn.
Nhang đèn đã có bác Dát lo, hàng cũng sẵn, Enter Sell là có tiền mua ngay thôi :1cool_byebye:
W&S./.

Target -100pts rất khó mà đạt được trong thời gian ngắn, bác với bác Phó hạ giá chút đi. :1:
TT này với những NĐT mới vào, vẫn trong khả năng chịu đựng khi biên độ dao động đang lớn.
Muốn hạ thấp rủi ro, nên đứng ngoài.
Cá nhân em mà thủng MA200 thì nghỉ hẳn.
W&S./.
Hehe...khẩu khí của ông bạn Rái tai nghe được lắm...thế hỏi một câu nhoé: Oánh dead cat bounce hay follow trend đới ?:1:

Có thơ ai oán rồi :

"Ông len lét cúi đầu tay bấm nút
Nhấn lệnh Sell cắt loss dạ tơi bời
Lã chã tuôn 2 hàng lệ ông rơi
Lòng tự nhủ “còn tiền còn cơ hội”
Lệnh rút tiền quay ra ông viết vội
“Éo thèm chơi, trả dép Bố đi về!”
Lòng ông nay đã quyết chí thề
Không bắt đáy! Không nghe chúng mày gạ gẫm”
Thằng môi giới giờ nhìn mà muốn đấm
Vẫn còn gân cổ cãi “Cản cứng rồi,
Theo T.A mai nó sẽ ngừng rơi