Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
rủi ro cao nhất chứ ạ. bắt chuẩn thì tuyệt rồi
chỉ có chị em mình mới ko lượng dc rủi ro thui....
thông thường cung sẽ khô cạn sau những phiên hoảng loạn
những phiên panic thường là nhưng phiên xuyên bơ ngưỡng cản cứng , phá vỡ cả ngưỡng kĩ thuật lẫn ranh giới tâm lí, vì thế mới gây ra sự hoảng loạn

:10:
Cũng có khả năng lắm chứ Thầy ! :2cool_burn_joss_stick:

Em có chuyển sang ngụ ngôn gì đâu Thầy, em đang xem quy trình sang tay cổ cánh nó có giống với trò động vật săn mồi không ấy mà ? Em vẫn ngó cặp Bánh Bao (VCB, BVH) thôi ạ, Bánh Chưng thì để từ từ !
a ĐB đọc 7 viên ngọc rồng còn ra chứng cơ :21:
thầy @xBuu thì đọc naruto với hunter X ra chứng

SBV phá giá 1%, nâng biên độ lên 3%, năm nay gửi tiền VND coi như đứt :1cool_byebye:
Mình nghĩ thông tin này là có lợi cho Stock, vì sau khi thằng china phá giá thì VND cũng ko thể neo giá tiền đồng quá cao, với việc tăng tỷ giá và nới biên độ thì là việc làm khá linh hoạt của SBV và mình dự việc bán ròng sẽ được cầm máu cũng như các cách thức trade để ăn chênh tỷ giá cũng bị giảm xuống. Gia cát dự hôm nay thị trường sẽ rất sôi động và kịch bản có thể đỏ nhẻ đầu phiên và cuối phiên xanh :1178:

Dự vnindex có lúc biên độ giảm tới 2% nhưng cuối giảm có 1% . Cho giống $
Tin hôm nay sẽ được coi là phép thử sức khoẻ của VNI . Để xem tin xấu có đủ bão hoà , phản ánh hết vào giá trong giai đoạn xuống vừa rồi k .

Dự vnindex có lúc biên độ giảm tới 2% nhưng cuối giảm có 1% . Cho giống $
Tin hôm nay sẽ được coi là phép thử sức khoẻ của VNI . Để xem tin xấu có đủ bão hoà , phản ánh hết vào giá trong giai đoạn xuống vừa rồi k .
Phản ứng thì tất nhiên, nhưng vụ tỷ giá thì ai cũng rõ, chỉ là sớm muộn thôi. Đúng là thiên thời keke

Status
Not open for further replies.
Back