Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Dạo này các cây đa cây đề bên VF chuyển vào hđ bí mật hết hay sao ý,chẳng thấy online cho anh em cái định hướng tý nhỉ?
Bác muốn nhắn nhủ cụ thể điều j tới ai không mình foward giúp, chứ bảo họ nhận đinh với bình luận về tt hay cp là họ ca đi lắc ngay vì họ cũng đang bối rối với cách đánh xoay tour của dòng tiền nóng. Trading ko phải là thế mạnh, các bạn khoái bình về vĩ mô với chính sách thiếu nhất quán hơn....:1:

Vấn đề là làm sao HAGL đưa lợi nhuận về. Nói thiệt, mình ủng hộ bầu Đức nhưng deal vụ đối tác gì đó thất bại mình nghĩ là dở. Thực sự HAGL đang cần tiền, nhiều tiền để tái cấu trúc nợ. Giả sử thôi, nếu dự án nuôi bò của HAGL thất bại, thì điều gì sẽ xảy ra.
Theo thông tin mình nắm và dựa chuyến đi hôm 30,31/5 thì dự án Bò là thành công ngoài mong đợi, số lượng đàn bò hiện tại đã vượt đủ số lượng . Và ước tính sơ bộ book lợi nhuận quý 2 của HAG không dưới 500 tỷ, lợi nhuận này chưa tính đến phần Myanmar mà chỉ tính ở mảng đường,cao su và bò thịt!!!

Last edited:
Vấn đề là làm sao HAGL đưa lợi nhuận về. Nói thiệt, mình ủng hộ bầu Đức nhưng deal vụ đối tác gì đó thất bại mình nghĩ là dở. Thực sự HAGL đang cần tiền, nhiều tiền để tái cấu trúc nợ. Giả sử thôi, nếu dự án nuôi bò của HAGL thất bại, thì điều gì sẽ xảy ra.
Chuyện làm ăn để mấy anh Lãnh đạo lo thầy ơi, định hướng, chiến lược người ta họp hành chán mới ra được cái quyết nghị...Chết đơ, thì cứ xem giá nhảy múa thế nào rồi té nước theo mưa thôi, In vét tơ thì lại là chuyện khác :hes:

Bác muốn nhắn nhủ cụ thể điều j tới ai không mình forward giúp, chứ bảo họ nhận đinh với bình luận về tt hay cp là họ ca đi lắc ngay vì họ cũng đang bối rồi với cách đánh xoay tour của dòng tiền nóng. Trading ko phải là thế mạnh, các bạn khoái bình về vĩ mô với chính sách thiếu nhất quán hơn....:1:
Ồ, không có gì đâu cô,chỉ là thấy thiếu vắng chút thôi.

Last edited by a moderator:
Chuyện làm ăn để mấy anh Lãnh đạo lo thầy ơi, định hướng, chiến lược người ta họp hành chán mới ra được cái quyết nghị...Chết đơ, thì cứ xem giá nhảy múa thế nào rồi té nước theo mưa thôi, In vét tơ thì lại là chuyện khác :hes:
Múc cổ phiếu giá thấp để bán giá cao kiếm xèng thì gọi là in vét tơ hết chứ sao phân biệt nhiều thế nhỉ.

Status
Not open for further replies.
Back