Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Chắc gì vỡ đầu thần tượng, lỡ mai em nó căng đét thì sao, thần tượng chẳng bảo target 1xx còn gì :1:
1xx có khi còn ít thần tượng ạ, lên 16x cũng không chừng, đáy 16, đại sóng thì cứ đáy x10, ta có 160...há há...anh giai giàu to nuôn, còn thần tượng thì ngồi tặc...tặc...cái lưỡi vì tiếc :lol1:

1xx có khi còn ít thần tượng ạ, lên 16x cũng không chừng, đáy 16, đại sóng thì cứ đáy x10, ta có 160...há há...anh giai giàu to nuôn, còn thần tượng thì ngồi tặc...tặc...cái lưỡi vì tiếc :lol1:
Thế để vượt 50 em vào lại chén 100 giá chẵn rồi out cho đỡ tiếc, phương án thế này thần tượng thấy có ổn không ạ :39:

Thế để vượt 50 em vào lại chén 100 giá chẵn rồi out cho đỡ tiếc, phương án thế này thần tượng thấy có ổn không ạ :39:
Qúa ổn luôn thần tượng ơi :21:, từ đây đến cuối tháng, hôm nào rảnh em alo mí anh Tây Lông ủn ỉn vượt 50 nhoá :100:

@Rùa con ơi, vừa lướt qua KQKD 6 tháng đầu năm của bọn P ra vượt dự kiến, khả năng cao mai lại tiếp tục quẩy rồi :D
Dạ thế thì ngon quá anh ạ, nhưng mà em vữn chưa đủ cơ số...hic...hic...niềm vui vơi đi 1/2 :1:
:cungly:Em ứ còn P nhưng chỉ cần thị trường không tạch là em sướng rồi :heo09::heo09::heo09:

VCB và BID đang có phân kỳ âm, nhưng ai cũng nhìn ra rồi vậy thì tín hiệu đó ko đáng ngại nữa
Với thanh khoản giảm và tốc độ giao dịch nhóm Bank khá chậm em nghĩ ko quá đáng lo như hồi đầu tháng 2 đâu, đặt vào bối cảnh lúc đó dòng ngân hàng tăng quá nóng và nước rút trước TT36 có hiệu lực nên tâm lý thị trường mong manh là điều dễ hiểu, hơn nữa dòng tiền lúc đó không mạnh và lan tỏa như bây giờ
Theo quan điểm của em BID+CTG sẽ chạy tiếp cho đến khi đạt ít nhất 65 70% giá VCB và đây mới là động lực giúp TT tăng điểm, còn VCB chắc chỉ đi ngang hoặc giảm nhẹ từ từ, và điều tiết chỉ số
Thực sự đoạn này oánh kết nhất là CTG+MBB

VCB và BID đang có phân kỳ âm, nhưng ai cũng nhìn ra rồi vậy thì tín hiệu đó ko đáng ngại nữa
Với thanh khoản giảm và tốc độ giao dịch nhóm Bank khá chậm em nghĩ ko quá đáng lo như hồi đầu tháng 2 đâu, đặt vào bối cảnh lúc đó dòng ngân hàng tăng quá nóng và nước rút trước TT36 có hiệu lực nên tâm lý thị trường mong manh là điều dễ hiểu, hơn nữa dòng tiền lúc đó không mạnh và lan tỏa như bây giờ
Theo quan điểm của em BID+CTG sẽ chạy tiếp cho đến khi đạt ít nhất 65 70% giá VCB và đây mới là động lực giúp TT tăng điểm, còn VCB chắc chỉ đi ngang hoặc giảm nhẹ từ từ, và điều tiết chỉ số
Thực sự đoạn này oánh kết nhất là CTG+MBB
CTG hôm nay bị tây phang về 20.3 kìa bác, cẩn thận vẫn hơn nhé. Lúc mà nó gẫy thì cũng ko ham rẻ mà lao vào sớm cứu nét.

Status
Not open for further replies.
Back