Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Theo thông tin mình nắm và dựa chuyến đi hôm 30,31/5 thì dự án Bò là thành công ngoài mong đợi, số lượng đàn bò hiện tại đã vượt đủ số lượng . !!!
HAGL rất hay đầu tư đúng đỉnh, năm đầu làm bao giờ cũng thuận lợi, nhưng năm sau mới phát sinh nhiều vấn đề, lịch sử BDS, cao su, mía đường, bắp...http://www.indexmundi.com/commodities/?commodity=beef mình xài toàn free nên ko chi tiết được. Nhưng mình hi vọng HAGL sẽ vượt qua.
Bạn có thông tin gì về thuế suất nếu HAGL chuyển lợi nhuận từ Myamar về nước không ? hay HAGL sẽ phải tiếp tục tái đầu tư vì HAGL là doanh nghiệp FDI 100% tại Myamar

HAGL rất hay đầu tư đúng đỉnh, năm đầu làm bao giờ cũng thuận lợi, nhưng năm sau mới phát sinh nhiều vấn đề, lịch sử BDS, cao su, mía đường, bắp...http://www.indexmundi.com/commodities/?commodity=beef mình xài toàn free nên ko chi tiết được. Nhưng mình hi vọng HAGL sẽ vượt qua.
Bạn có thông tin gì về thuế suất nếu HAGL chuyển lợi nhuận từ Myamar về nước không ? hay HAGL sẽ phải tiếp tục tái đầu tư vì HAGL là doanh nghiệp FDI 100% tại Myamar
Đầu tư mà đi theo câu chuyện đang hot thì khó thành công.Khi nó hot là nó đã tính thêm phần kỳ vọng của câu chuyện rồi.

có vẻ tây lại bán CTG rồi, toàn bán lệnh MP. Hôm nay mà close ở 19.8 là thành nến đỏ thứ 2 liên tiếp. Đợi xem đội giải cứu có làm được gì ko nào :57:
CTG bị bán xuống nhưng các con bank khác thì chưa thấy bị quấn theo trào lưu như ngày hôm qua. Có chút mùi của "việc thằng nào thằng đấy làm"

mềnh mới lấy kq xn máu, nhóm AB thật :4:
Nhân Mã ở VC cóa Cô lái (nhóm máu AB), TuanMinh ( nhóm máu O), mềnh ( nhóm máu AB).... các bác rảnh update thêm nha, lập hội bán ... máo ...:111:
Dịch vụ này đang đắt khách, hôm qua thấy viện huyết học bảo thế, đang thiếu máu dự trữ trầm trọng.

Bác muốn nhắn nhủ cụ thể điều j tới ai không mình foward giúp, chứ bảo họ nhận đinh với bình luận về tt hay cp là họ ca đi lắc ngay vì họ cũng đang bối rối với cách đánh xoay tour của dòng tiền nóng. Trading ko phải là thế mạnh, các bạn khoái bình về vĩ mô với chính sách thiếu nhất quán hơn....:1:
Chị nói em mới nhớ, em qua bên đó cứ như xem báo kinh tế vậy đó :4:

Status
Not open for further replies.
Back