Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
lúc mới đến mình nhìn thấy 1 em mặt lạ hoắc chưa gặp bao h , biết ngay là có quả report kiểu này
chứ như các bạn quen thân trong VC biết thì giữa buổi gặp nhau chém có thời gian hạn hẹp và thông tin nhanh gọn là ok, còn rượu ai mang đến đều quý ai khoái uống bao nhiêu tự rót , cái này có @xBuu với aChym biết.
hic hic , i am so sorry for report :( :102:

@luckytrade
Bác thử nghiên cứu HMC theo phương pháp của bác xem sao.Con này giá như nó đừng làm gì cả thì có EPS khoảng 2.000,khổ nỗi nó vẫn đánh vật với sắt thép nên mới thế.Đất đai thì còn hơn khối công ty bđs.Cổ tức đều đều 10% tiền mặt.

Cuốn cơ bản đây Thầy ạ, trong này tác giả có giới thiệu sách gốc bằng tiếng Nhật, thầy hứng thú thì có thể tìm cách mua về và tham khảo. Còn cuốn nâng cao, thì em không đọc sách, em toàn tự luận theo hiểu biết cá nhân thôi hà.
Ps: Đọc xong, thuộc làu làu rồi thì đốt sách đi ạ, có vậy thì mới uyển chuyển và linh hoạt theo thị trường được, bằng không, quý sách quá thì thân tàn ma dại không chừng. Em thấy Quỷ cốc tiên sinh dạy trò binh pháp tôn tử xong, cũng bảo đốt sách đi luôn, nên em mới bắt chước !!!
Ichimoku beginner_Gabor Kovac
Hihi, hy vọng sẽ mau được đốt sách, cảm ơn thầy. Lại đóng cửa luyện công.

Hí hí tjc hôm nay cổ thưởng về tk. chưa kịp tiêu hoá hết mà các anh đẩy CE vội thía. chỉ trong mấy nốt nhạc cuối giờ.
bữa trước ăn quả fake BO nghẹn cả cổ. hy vọng lần này up vài phiên cho em chốt
cổ thứ 5 từ đầu sóng.
còn thằng cu vip ì quá xá.

@luckytrade
Bác thử nghiên cứu HMC theo phương pháp của bác xem sao.Con này giá như nó đừng làm gì cả thì có EPS khoảng 2.000,khổ nỗi nó vẫn đánh vật với sắt thép nên mới thế.Đất đai thì còn hơn khối công ty bđs.Cổ tức đều đều 10% tiền mặt.
Cảm ơn bác, em sẽ nghiên cứu.
Đợt vfp đóng cửa, bác có giới thiệu em cảng Đình vũ cho anh em, em nghiên cứu để canh vào thì thấy nó đang có một số yếu tố không tích cực bác ạ. Một số hãng tàu ko vào nữa mà chuyển ra các cảng mới. Bác có thì review lại xem.

Status
Not open for further replies.
Back