Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Cảm ơn bác, em sẽ nghiên cứu.
Đợt vfp đóng cửa, bác có giới thiệu em cảng Đình vũ cho anh em, em nghiên cứu để canh vào thì thấy nó đang có một số yếu tố không tích cực bác ạ. Một số hãng tàu ko vào nữa mà chuyển ra các cảng mới. Bác có thì review lại xem.
Khi ấy mình cũng nói là chỉ nên mua quanh mệnh giá thôi.Mình đã chốt hết ở giá 11.2 và 12 vì biết nó có một vài bất lợi chủ yếu cho tranh chấp.Hiện đã vào lại 1 ít ở 9.5.Việc 1 số hãng tàu không vào nữa khả năng là do khách của VSC chứ cảng ở vị trí đẹp mà.Nếu PVS chịu thoái cho VSC thì lại "không thể tin được",chả hiểu thằng PVS nó ôm làm gì.Bác có tin gì không,lâu rồi mình không cập nhật.

Khi ấy mình cũng nói là chỉ nên mua quanh mệnh giá thôi.Mình đã chốt hết ở giá 11.2 và 12 vì biết nó có một vài bất lợi chủ yếu cho tranh chấp.Hiện đã vào lại 1 ít ở 9.5.Việc 1 số hãng tàu không vào nữa khả năng là do khách của VSC chứ cảng ở vị trí đẹp mà.Nếu PVS chịu thoái cho VSC thì lại "không thể tin được",chả hiểu thằng PVS nó ôm làm gì.Bác có tin gì không,lâu rồi mình không cập nhật.
Vâng vấn đề là Lờ Đờ bác ạ! Bọn đó chỉ thích chén ko thích làm, chuyển cho người khác lại ngon ngay!:105:

Vâng vấn đề là Lờ Đờ bác ạ! Bọn đó chỉ thích chén ko thích làm, chuyển cho người khác lại ngon ngay!:105:
Tiếc lắm vụ phải chuyển khách sạn cho thằng Duyên Hải bằng góp vốn rồi lại phải trích lập vì thằng đó thua lỗ.Dù sao thì các con số trên báo cáo vẫn thể hiện nó đang tăng trưởng.

Last edited:
phong trào tướng số, tử vi, bốc quẻ đang lên cao. Luận thời tiết trong hai ngày gần nhất thì thấy rằng chiều qua mưa giông gió giật, tới sáng nay vẫn mưa và giờ thì tác động của hoàn lưu bão vào HN vẫn còn. Ứng với thị nở hôm nay co giật và đỏ lòm. Để tối về ngó VTV1, xem thời sự, xem cơn bão này kéo dài tới hôm nào thì hết. :16:

Cá nhân em thì thấy cái gì hợp với mình thì học và cố gắng sử dụng tốt, không ham học nhiều và pha trộn.
Quan trọng là phải học bản chất, tìm ra cơ sở lý luận (giải thích được câu hỏi tại sao nó như vậy) của từng phương pháp. Từ đó có thể tùy cách mà áp dụng theo cá nhân, chứ áp dụng máy móc thì hiệu quả không cao được mà dễ tàu hỏa nhập ma lém.

Status
Not open for further replies.
Back