Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Vấn đề ở đây là nội lực của JVC là gì?Anh Hướng bị bắt vì lý do gì? Nếu JVC chỉ là thằng thương mại thuần túy(mấy thằng thương mại là dễ dàng nhất để chơi chiêu thoát xác)và H bị bắt vì gian lận bỏ thầu hay cung cấp hàng kém chất lượng thì sẽ là giấy báo tử cho JVC.Nếu bạn là người có quyền duyệt hồ sơ dự thầu,bạn có can đảm bắt tay với JVC nữa không dù vì bất cứ lý do gì đằng sau đó.
Bác TTN có biết cơ cấu giá trị sổ sách của JVC tỷ trọng giữa tiền mặt, bất động sản, tài sản cố định - thiết bị máy móc như thế nào không ạ? Xem số liệu Web thì BV là gần 17K.
Nếu giảm về 5K thì có nên xem xét vào theo phương pháp NET NET.

Bác TTN có biết cơ cấu giá trị sổ sách của JVC tỷ trọng giữa tiền mặt, bất động sản, tài sản cố định - thiết bị máy móc như thế nào không ạ? Xem số liệu Web thì BV là gần 17K.
Nếu giảm về 5K thì có nên xem xét vào theo phương pháp NET NET.
Mình không đọc báo cáo của JVC.Nhìn cái trụ sở của nó không muốn quan tâm đến BV nữa bác à.

Dạ không phải cái này, vấn đề nói bên trên cơ. Vì ngoài mục đích kiếm xèng cũng có thú vui nghiên cứu. Liệu hướng đi kết hợp nhiều trường phái có hợp logic k bác?
Nghiên cứu giải trí thì em mạnh dạn phát biểu thế này ạ:
- Ichi là Tool, MA là Tool, MACD cũng là Tool, Gann Fan cũng là Tool...Nhưng tất cả mấy thứ này đều xuất phát cùng một cái gốc, đó là Giá. Cùng một cái gốc mà hướng đi lại khác nhau, thì đó là do quan điểm cá nhân người sáng tạo. Vậy nên, kết hợp thì cũng phải kết hợp sao cho hợp tình hợp lý. Còn không thì cứ theo cái nào mình thấy hay nhất mà dùng. :1:

tại aChym ko đi, ngay THD gần nhà anh
ae quyết tâm phá dớp cho ĐB, nhịp này ĐB nhọ quá. May còn PVC giá 23 nghe mình giữ lại đc
Lần đầu off cùng bác @Colaido , không ngờ ngoài oánh chứng giỏi tửu lượng của bác ấy cũng đáng nể thật, nhiều anh trai trẻ khỏe VC đang phê tê mê mà bác ấy vẫn như là mới nhấp môi:1178:

Status
Not open for further replies.
Back