Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
làm chai balantine 21 của @Colaido và vodka của thầy số dài phê lòi, thôi đi ngủ, tối vế update xem hôm nay chiến sự dừng ở đâu :yahoo_108:
Công nhận rượu bác @Colaido uống chất thật :). Hưởng ứng VC off khai màn để off chính vào cuối tháng 7 VNI break 600 nào :1178:. Quyết còi của bác số dài và pvc của engel và colaido cũng nhảy múa dưới cơn mưa hà nội rồi :111:

Em thấy bác trade hay và hiệu quả đấy chứ. Mỗi người 1 cách trade khác nhau, miễn kiếm xèng được và giữ xèng được là ngon rồi ạ.
Dạ không phải cái này, vấn đề nói bên trên cơ. Vì ngoài mục đích kiếm xèng cũng có thú vui nghiên cứu. Liệu hướng đi kết hợp nhiều trường phái có hợp logic k bác?

Có gì đâu bác.Thực tế thì quý 1 BCI mẹ không có lãi vì chưa hạch toán được doanh thu BĐS,chỉ có doanh thu cho thuê khu công nghiệp vừa đủ chi trả hoat động,23 tỷ này là cổ tức Big C trả thể hiện ở doanh thu tài chính của công ty mẹ.Lợi nhuận hơn 9 tỷ ở hợp nhất là lợi nhuận quý 1 của BigC theo tỷ lệ 20% vốn góp.Mình không để ý chi tiết trình bày của bên ấy trong báo cáo vì mình đọc và hiểu rất rõ ràng như vậy rồi.BCI có lợi thế giá vốn BĐS rẻ,vừa góp thêm 86 tỷ vào BIgC,Lúc trước với 57 tỷ(tương đương gần 5 triệu đô lúc góp) góp vào BigC lợi nhuận khoảng từ 35-40tyr/năm.Rất tiềm năng.

Status
Not open for further replies.
Back