Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
thôi ko nói nữa bác ạ, hàng mình về rồi, mọi người có khi còn chưa lên. Đông quá cùng lên tầu có khi trìm tầu thật ấy, dớp VC cũng là một trong những thứ ko thể lý giải được, ko thể tin được :59:
sao thế Tùng e, lâu rồi .... bị cóng tay hả :105:

Bàn luận về chu kỳ thầy ạ. Anh KK dùng Gann, em dùng Ichimoku, thế là gặp nhau ở cái ngưỡng 594, mốc thời gian 22-23/9. Next target là 606 nếu có thể, deadline 01/07/2015. :1:
Tuyệt quá, Gann và Ichimoku gặp nhau. Vừa đọc bên nhà Sanjin, tại sao cứ phải tách bạch TA Đông Tây nhỉ.

Tuyệt quá, Gann và Ichimoku gặp nhau. Vừa đọc bên nhà Sanjin, tại sao cứ phải tách bạch TA Đông Tây nhỉ.
Em có tách cái gì đâu Thầy, em chỉ gọi là Đông Tây cho nó dễ phân biệt thôi hà, chứ về mặt học thuật, chỉ thuần là TA thôi. Nhưng gì thì gì,em vẫn thích Tây hơn vì nó rõ ràng, Đông thì lại trừu tượng quá !!! :17:

Em có tách cái gì đâu Thầy, em chỉ gọi là Đông Tây cho nó dễ phân biệt thôi hà, chứ về mặt học thuật, chỉ thuần là TA thôi. Nhưng gì thì gì,em vẫn thích Tây hơn vì nó rõ ràng, Đông thì lại trừu tượng quá !!! :17:
Cậu Sanjin tách ấy chứ, cậu ấy bảo Đông trừu tượng, nhưng có thật thế không? Ichi cấu tạo bằng Kim thủy mộc hỏa thổ ah? Thế sao lại có công thức toán học ở đó?

Status
Not open for further replies.
Back