Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Thế mai em tất tay, 8x túc tắc bán ra là đẹp :1178:đa tạ thần tượng chỉ giáo :banana105:
Hôm thứ 6 bảo chơi Banh Gáo mờ...hok thấy hưởng ứng...Giờ thì đang sell into strength Banking, Thần tượng lại hưởng ứng kịch liệt...thế là thế éo nào nhể...nhưng thôi...cứ nhảy...mai kéo VCB CE luôn nhoa, MBB cũng sẽ CE theo...Tây Lông kéo NAV kinh quớ :111:

Sáng đi làm thấy mặt Bố vk đỏ gay...đi làm mà lo quá...trưa lấy con wave ghẻ phi với tốc độ 38.3 km/h về thăm bố...a thấy ổn ko anh
mãi mới luận được bác đang nói tới cái con nào :102:. Cái trò ko được nói mã của VC chính ra cũng hại não phết.
E vẫn cầm nó thôi, phương trâm của e là chưa gẫy chưa bán. E bỏ cái phong cách đoán đỉnh đáy rồi, cứ con nào hit stop loss là e tiễn ngay. Giờ toàn cut loss thôi, ko được take profit phát nào.

mãi mới luận được bác đang nói tới cái con nào :102:. Cái trò ko được nói mã của VC chính ra cũng hại não phết.
E vẫn cầm nó thôi, phương trâm của e là chưa gẫy chưa bán. E bỏ cái phong cách đoán đỉnh đáy rồi, cứ con nào hit stop loss là e tiễn ngay. Giờ toàn cut loss thôi, ko được take profit phát nào.
Haha...me too!

Hôm thứ 6 bảo chơi Banh Gáo mờ...hok thấy hưởng ứng...Giờ thì đang sell into strength Banking, Thần tượng lại hưởng ứng kịch liệt...thế là thế éo nào nhể...nhưng thôi...cứ nhảy...mai kéo VCB CE luôn nhoa, MBB cũng sẽ CE theo...Tây Lông kéo NAV kinh quớ :111:
Mai có khi đến phiên cua bể CE không chừng, đợt này MMs phất cờ kinh quá :1:

Ngáp ngáp hay quá :41::41::2004::2004:
Em ạ anh chứng dế ạ :42:
Buồn quá, đã dốt mà thần tượng chỉ điểm lại ứ vào, lát về làm kiểm điểm :20: mà mai thần tượng nhớ chỉ đạo đánh ce nha, em chờ đấy :38:

Thầy và chị Cỏ có lẽ nhầm chỗ này, không test mà là kết hợp điểm mạnh của 02 SYS vào làm 01...nhưng thôi, cứ để thời gian trả lời ạ !:1:
Đại loại là tôi tin tưởng là hành động của thầy có chủ đích rõ ràng. Nếu sau một thời gian dài nữa mà vẫn thấy thế thì có khả năng là nội công của thầy có vấn đề. TA, FA,... là chiêu thức,là ngoại. Bản thân mình là nội.

Đại loại là tôi tin tưởng là hành động của thầy có chủ đích rõ ràng. Nếu sau một thời gian dài nữa mà vẫn thấy thế thì có khả năng là nội công của thầy có vấn đề. TA, FA,... là chiêu thức,là ngoại. Bản thân mình là nội.
Thầy quá chuẩn, thời gian sẽ trả lời tất cả ạ ! :113:

Á, cũng có hàng này à...gứm nhể :77:
@Cào Cào : Vịt, Bid, ACB đều cờ quạt cả đấy nhé :1:
khai báo đầy đủ mà, có cầm cả mớ mà.
Mấy cái cờ quạt này thì theo thống kê mô hình, hình như BID khỏe nhất, ACB khỏe nhưng ko bằng, VCB e thấy nó phá cái cờ từ nhiều hôm trước rồi thì phải.

khai báo đầy đủ mà, có cầm cả mớ mà.
Mấy cái cờ quạt này thì theo thống kê mô hình, hình như BID khỏe nhất, ACB khỏe nhưng ko bằng, VCB e thấy nó phá cái cờ từ nhiều hôm trước rồi thì phải.
VCB phá 45.5 là đẹp bọt...
Moá ơi...Hóng tinh đại pháp...triển chiêu ghê quá !!! Vậy mà em cứ tưởng, Thầy đang ở dưới sân ga :77:

Status
Not open for further replies.
Back