Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
SJS nói chung ko hợp với ăn xổi đâu annie nhé. Thấy không hợp thì nên nghỉ, hàng ngon thì cứ theo quy hoạch vào BCT thôi, có bất tín nhiệm cũng ko cản đường được đâu.
@Colaido: phần thân cá ngọt nước thì chị xơi tất, anh Licubi chỉ nhắm phần đầu xương xẩu với Congsaden thoai.
Ối e đừng chia rẽ nội bộ minh thế, hồi đó bực lắm DB đóng cửa website làm mình phải nhặt nhạnh khó khăn trên sàn. Nếu ko thì thỏa thuận với bác Lí thì đỡ tốn phí giao dịch.
:)

SJS nói chung ko hợp với ăn xổi đâu annie nhé. Thấy không hợp thì nên nghỉ, hàng ngon thì cứ theo quy hoạch vào BCT thôi, có bất tín nhiệm cũng ko cản đường được đâu.
@Colaido: phần thân cá ngọt nước thì chị xơi tất, anh Licubi chỉ nhắm phần đầu xương xẩu với Congsaden thoai.
Done ... thì e cũng nhắc nhở các anh lái sao cho đẹp mà ... đùa chứ e không chém gió linh tinh thì lấy gì vui cho topic này :D Mua xong phải chém mới vui ...chứ nín thin hết thì buồn vãi :D

Tóm lại là cứ yên trí ôm SJS tiếp phải không bác?

đúng rồi, 1 nhóm cp: SJS, ỊJC, DIG, NTL, HDG đều có trọng tâm vào một loạt dự án tháo gỡ của cứu cánh BDS 2014.
p/s: chị có SJS từ rất lâu ( kep biết khi chị bắt đầu mua giá 13) và chị chờ cho việc NH tháo gỡ khó khăn, cho vay để Xã hội hóa các dự án BDS xong thì chị Bán. Dự khoảng tháng 3-4/2016.
nhóm cp giá rẻ đó sẽ giúp chị có nh tiền cho 2 đứa con đi học.

Hay quá. Em chỉ nghe lờ mờ nên mãi mới ngập ngừng vào SJS ở giá trung bình 23, nay thì yên trí bỏ vào két khóa lại rồi. Từ giờ sẽ canh ốc nhồi và đố bác nào giật được SJS (và NTL) ra khỏi tay em nhá :36.jpg:

P/S 1: Đêm 30 Tết vừa rồi em bỏ xem pháo hoa mí nghe Chủ tịch chúc Tết mà nằm đắp chăn ủ mưu đưa con "thoát ly" đi học (nay mới lớp 1). Vậy em biết cần đặt trọng tâm vào đâu rồi. Cảm ơn chị nhiều :53:

P/s 2: Đề nghị bác Anniehoang không được dọa nạt mắng nhiếc em SJS là 4` nữa nhá :fight:

Em confirm là chị Colai khai tâm cho em vào SJS giá 13 , VND giá 9, KLS giá 9 và rất nhiều em ngon nghẻ khác, trong đó có mỗi SJS là em có giá vốn thấp hơn chị ấy thôi ạ. Về trình ấp ủ hương đồng gió nội thành hoa hậu thì em chưa thấy ai đẳng cấp như chị ý, ngả mũ phát ạ.
Yeah, mua với chiến lược là đảm bảo khối lượng nắm giữ dài hạn. Còn chiến thuật linh hoạt là bám chặt vào TA để đánh chén hạ giá vốn ..

Last edited by a moderator:
Hỏi khó vãi ... :D trả lời trúng cũng mệt mà lệch thì gạch đá đầy nhà :D
Chiều qua thấy Annie hót vui vậy mà, hôm nay có dấu hiệu quá tải rồi :D
Đưa tình iu đi F5 thôi.:harp:
Thứ 2 về thấy Hàng lại như mới... tình thì chưa tới cho xem :17.jpg:

đúng rồi, 1 nhóm cp: SJS, ỊJC, DIG, NTL, HDG đều có trọng tâm vào một loạt dự án tháo gỡ của cứu cánh BDS 2014.
p/s: chị có SJS từ rất lâu ( kep biết khi chị bắt đầu mua giá 13) và chị chờ cho việc NH tháo gỡ khó khăn, cho vay để Xã hội hóa các dự án BDS xong thì chị Bán. Dự khoảng tháng 3-4/2016.

Ước gì sẽ được nấy c à, bảo đảm với danh mục ấy, thời gian ấy các cháu sẽ được đi du học. :banana105:

Nhờ Libi cuoi tuan nghia giumAUD/USD xem khả năng lan nay bật đến đâu với,dang canh dể bán chỗ bị mua gia hoi cao.tks so much.

Bài của cô hay và làm em suy nghiệm nhiều ....Có chỗ này theo em chưa ổn lắm : Nếu dự 3-4 /2016 nên thêm vào là nâng cao sự quan sát và siêu linh động để chỉnh sửa quyết định của mình nếu có bất trắc cô nhé !
Như em thì ko bao giờ có quan điểm dài hơi như cô ,giải thích thì dài dòng lắm ....và chuyện trò lan man còn dễ động chạm đến các vấn đề nhạy cảm của đất nước v.v... nên em ko giải thích mà chỉ nêu ý kiến vậy thôi.
Các vấn đề đầu tư ở VN theo em chỉ tính tới mức trung-ngắn hạn là quá đủ rồi... thay vì kỳ vọng quá nhiều nơi này,nơi vạn sự khởi đầu " lắm gian nan" này....
Em ko quá bi quan như 1 số bác (Bác Tam chẳng hạn...) nhưng ko bao giờ lạc quan cho nổi... Em hợp với quan điểm của Annie về đầu cơ (với mọi thứ )
Diễn đàn có người này người kia và hy vọng các ý kiến đa chiều sẽ làm phong phú diễn đàn ,qua đó ta có được nhiều cách nhìn từ đa chiều hơn ...
Vài ý kiến quèn mong được chia sẻ ,học hỏi ...! :D

Status
Not open for further replies.
Back