Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hôm trước em có nói nhóm Voi đã điều chỉnh trước VNI 4 phiên và lúc này đang được đưa ra làm phu kéo xe, nhịp nhàng lắm lắm.

Hôm trước em có nói nhóm Voi đã điều chỉnh trước VNI 4 phiên và lúc này đang được đưa ra làm phu kéo xe, nhịp nhàng lắm lắm.
hê hê, sw 590-610 cho khớp tay kéo nào :) trưa nay chị nói chuyện với 1 bạn, e í bẩu E đã chủ quan khi nghĩ Tổng Xả 2 phiên liên tục + 5 phiên của tuần ETFs thì TT chỉ còn thoi thóp, ai dè hôm qua lại có Bơm cao áp nong vòi chìa thêm cổ hút.
Giá tăng không mãnh liệt, ko bạo lực mà cứ nhẹ nhàng nhích từng hàng , Rất quen phải ko e ????

nên hơn lúc nào hết: Tư duy cũng như bỉm, ướt là phải thay :D

hehe, e cũng kệ bác ạ :)

p/s: góp ý tý chút với bác Thiết là tài nguyên trên đất ( số pót/trang của VC.vn hơi bị be bé nên mong bác đừng UPSIDE chữ to quá phí chỗ, many tks bác !!! )
Chắc bác Thiết copy and paste không sửa nên chữ nó to đó Colaido ạ.

Chart đẹp vãi ... mỗi con phò SJS là như KAC ... :D
Con PVD mình k có duyên hay sao ý ... tăng hơi chậm chứ nó vững như bàn thạch ... chơi k sợ lõm :D Sang tuần a Tí múc con PVD hộ e nhé ... xem ae có ai chết không :D

Hôm qua vẽ cái đồ thị, dọa ko tăng 3-5 điểm thì đồ thị tuần xấu, Các anh lớn xoắn xuýt oánh lên đúng ý :D
Thế mới lại bâng khuâng, túm lại ngày nào cũng có nỗi khổ của ngày ấy

Chúc mừng nhà mình :) bắt đc nh mã giá đẹp.
Tín hiệu cũng Đẹp rồi, media sẽ giúp các bạn MG và Phân tich bày tỏ trạng thái vào cuối tuần này.

Tiền tươi, thóc thật , chảy tiếp chưa ngừng nghỉ ....

Chart đẹp vãi ... mỗi con phò SJS là như KAC ... :D
Con PVD mình k có duyên hay sao ý ... tăng hơi chậm chứ nó vững như bàn thạch ... chơi k sợ lõm :D Sang tuần a Tí múc con PVD hộ e nhé ... xem ae có ai chết không :D
Uầy, sang tuần lại đẹp như tranh tố nữ. Nghị quyết là 30 mà

SJS nói chung ko hợp với ăn xổi đâu annie nhé. Thấy không hợp thì nên nghỉ, hàng ngon thì cứ theo quy hoạch vào BCT thôi, có bất tín nhiệm cũng ko cản đường được đâu.
@Colaido: phần thân cá ngọt nước thì chị xơi tất, anh Licubi chỉ nhắm phần đầu xương xẩu với Congsaden thoai.

Status
Not open for further replies.
Back