Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
HÔm nay éo có FL cho các bác chén đâu ... ông nào cũng nhăm nhe chiến ... mỡ mà húp :D về 592 trong phiên cho máu ... túc tắc lên lại 600 tuần sau :D
Phải nói là "về 592 cho dân TA bâng khuâng :10: hồi về đúng điểm suppot cứng cựa

Quá lời, quá lời... hôm nay 1 trong 2 điều trên chưa chắc đã xảy ra, thế nên có khi vẫn theo đường cũ. Bán bớt khi có giá tốt...
anh thống nhất chỉ thị giúp em cái. Sắp đến giờ GD rồi....:11: có phương án 4 không anh ?

phím cho vui thôi, em ngựa non háu đá, mới gia nhập TTCK, chém cho có tí dó, các bác đừng nghe xúi dại, chít ráng chịu :)

Bác ạ, nếu bác mới thì em nói thật, tham gia thị trường bỏ ngay cái tính khiêm tốn đi, nghe nó tự ti thế nào ấy
Mình đánh chứng nghĩa là có gì đó hơn ít nhất 50% số còn lại trên sàn rồi... nếu tự cho mình còn non khác gì mình mang tiền cho thằng khác...

Cứ chém gió thôi, bác ở Vfpress sang chơi phỏng? bên đấy bác nổi tiếng lắm mà...

anh thống nhất chỉ thị giúp em cái. Sắp đến giờ GD rồi....:11: có phương án 4 không anh ?

Đại bàng à, chú lăn tăn thì ngồi im. Phải tin có của sure win thì mới xuống tay mua bán chứ...

Khen nó để rình mua nó, chứ không phải tranh mua. Múc PVS từ đầu năm tới giờ ăn được 3 vòng, tuy không toạc mỏ nhưng cũng 10-15% mỗi cú đánh
mình cũng chan canh qua lại bát này cũng vài vòng quen tay .
:cungly:
vậy mình cũng folow theo bác Lí :)

Bác ạ, nếu bác mới thì em nói thật, tham gia thị trường bỏ ngay cái tính khiêm tốn đi, nghe nó tự ti thế nào ấy
Mình đánh chứng nghĩa là có gì đó hơn ít nhất 50% số còn lại trên sàn rồi... nếu tự cho mình còn non khác gì mình mang tiền cho thằng khác...

Cứ chém gió thôi, bác ở Vfpress sang chơi phỏng? bên đấy bác nổi tiếng lắm mà...
Tay chơi đến từ Nhật Bản :cungly:

Đại bàng à, chú lăn tăn thì ngồi im. Phải tin có của sure win thì mới xuống tay mua bán chứ...
Em kết lắm rồi. cực kết luôn nhưng chưa chọn được mã nào ngon nhất, vì mã nào cũng ngon.:4:

em bên đo nhí nhố là chủ yếu :) có gì to tát đâu anh. Cô Lái Đò biết em rõ lắm anh ạ ;)
cám ơn anh quan tâm, chỉ điểm cho em :)
GT& GL 2U

úi xời anh Cá à, bạn em mới qua chơi nhà mình nên khiêm tốn học hỏi chút chút mà ...

em bên đo nhí nhố là chủ yếu :) có gì to tát đâu anh. Cô Lái Đò biết em rõ lắm anh ạ ;)
cám ơn anh quan tâm, chỉ điểm cho em :)
GT& GL 2U

biết biết nhiều bác MS ạ :), bên VC này các trader là những chiến binh trên mặt trận chứng cùng trên 1 chiến hào để hiến kế đánh chén thắng Market nên họ khoái ăn nói bỗ bã và quý nhau vì cái tính thẳng thắn.
Chúc MS hôm nay có đc mẻ lưới toại ý.

Nhìn thấy toàn người quen bên VF sang bên này nhiều quá, chắc mấy hôm nay giao diện bên VF khó comment quá nên các bác sang đây rôm rả quá :)

Anh con 5m để phím em thôi nhé nếu không lần off tới em sẽ cho 5 CỐC liên tiếp.

BID phải hỏi bác Caco, bác ý có tim mật của tay to :rolleyes:

Chết dở sống dở vì nghe hóng các anh to, sau thì cạch... hehe
nhưng thằng này hôm qua cũng mất 5% kể cũng khiếp vì nó đã tăng được ngày nào đâu...
nay xuống là thịt...

Status
Not open for further replies.
Back