Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Tư duy như bỉm, phải thay liên tục...
anh em nghe tôi, TT giảm điểm mạnh + CP ưu thích xuống sàn hôm nay là múc ngay, thế nào cũng có chén
Thế hôm nay mà nó vẫn chưa sàn mà chỉ đỏ thì sao bác :D. Và ngay mai nó cũng đỏ nữa và tổng 2 lần đỏ bằng hôm nay giảm sàn thì bác định múc trước để lợi thế T+ ah :)

Hôm qua ngoài việc TT chốt lãi ... còn có rất nhiều SS ăn theo ... hom nay TT se sớm cân bằng sẽ giảm từ từ có phân hóa rất rõ ràng, sáng nay là cơ hội lựa hàng T3 tuyệt vời nhưng phải quyết đoán vì giá giảm hồi lại rất nhanh do Bắt đáy + cover hàng SS và hàng bán giá cao :D

Thế hôm nay mà nó vẫn chưa sàn mà chỉ đỏ thì sao bác :D. Và ngay mai nó cũng đỏ nữa và tổng 2 lần đỏ bằng hôm nay giảm sàn thì bác định múc trước để lợi thế T+ ah :)

Thế thì khó nhỉ... nhưng phải đạt 2 điều kiện chứ dở dở ương ương như bác nói múc làm j

anh em nghe tôi, TT giảm điểm mạnh + CP ưu thích xuống sàn hôm nay là múc ngay, thế nào cũng có chén
tùy con anh ạ, bắt dao phải luyện tập và phải có công cụ đúng mới ngon, không thì chảy máu ...

giờ là lúc áp dụng chiến lược oversold, lưới cá tha hồ, em nào chân dài sell offf, căn chỉnh kỹ mà xxx :heo09:thoai

KHuyến cao ae tránh xa hàng nóng nhé, sẽ còn FL dài dài ... nhịp này hàng nóng ăn ít trả nhiều :D Tìm con nào cứng cáp trong bão táp mà chiến :D

Phím gì mấy thằng hàng hót giá thấp đầy ra, mấy hôm không mua được nay mà rung lắc thì vào làm tý...
Em phím 2 loại cổ phiếu có ăn nhé, chạy rất mượt
- Những CP PVX thoái vốn
- Chuẩn bị đại hội cổ đông (múc trước ngày đại hội là có măm), tăng tí ti để chủ tạch còn có cái chém gió với cổ đông chứ :D
Cái này đã được chiêm nghiệm :Guitar:

tùy con anh ạ, bắt dao phải luyện tập và phải có công cụ đúng mới ngon, không thì chảy máu ...

giờ là lúc áp dụng chiến lược oversold, lưới cá tha hồ, em nào chân dài sell offf, căn chỉnh kỹ mà xxx :heo09:thoai

cái này bác sai quá, sáng sớm ra thật không phải khi nói thẳng điều này...

Không bao giờ được bắt đáy chân dài thời điểm này nhé... 1. nếu thị trường đi xuống + tháo margin bọn chân dài bị bán trước; 2. Bác nghĩ chân dài mà bị sell off là vì sao? thằng đang ôm nó giờ phải nhả ra nó không biết là chân dài chắc?

Giờ chỉ có vào hàng hot giá rẻ do lớp trước ăn đủ rồi chốt lãi nhả ra, làm con sóng sau thôi. Bọn này vừa được cả thị trường chú ý (TT đỏ mà giá nó đến hôm qua vẫn xanh hoặc trần); vừa là dòng tiền tươi, chứ không phải tiền ảo

KHuyến cao ae tránh xa hàng nóng nhé, sẽ còn FL dài dài ... nhịp này hàng nóng ăn ít trả nhiều :D Tìm con nào cứng cáp trong bão táp mà chiến :D
Tìm hàng trơ lì trong uptrend trước đó nhỉ, có khi nó hoành tráng khi đỏ lửa

Chiến thuật thay đổi liên tục nhưng chiến lược cần kiên định :D

cái này bác sai quá, sáng sớm ra thật không phải khi nói thẳng điều này...

Không bao giờ được bắt đáy chân dài thời điểm này nhé... 1. nếu thị trường đi xuống + tháo margin bọn chân dài bị bán trước; 2. Bác nghĩ chân dài mà bị sell off là vì sao? thằng đang ôm nó giờ phải nhả ra nó không biết là chân dài chắc?

Giờ chỉ có vào hàng hot giá rẻ do lớp trước ăn đủ rồi chốt lãi nhả ra, làm con sóng sau thôi. Bọn này vừa được cả thị trường chú ý (TT đỏ mà giá nó đến hôm qua vẫn xanh hoặc trần); vừa là dòng tiền tươi, chứ không phải tiền ảo
dạ cám ơn anh, em xin nghiêm túc kiểm điểm :20:

HÔm nay éo có FL cho các bác chén đâu ... ông nào cũng nhăm nhe chiến ... mỡ mà húp :D về 592 trong phiên cho máu ... túc tắc lên lại 600 tuần sau :D

Status
Not open for further replies.
Back