Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Khoai tây lại xúc ròng 50 củ :D, tớ có kế hoạch ứng phó với trend up hay down rồi, chẳng xoắn lắm
Chỉ hơi buồn khi hằng ngày ko ăn ra vài chú wave tầu thôi :(
vừa nhìn số liệu xong, chị hơi bị buồn 1 s vì hôm nay xuống tiền HUT không đủ máu :), tuy nhiên sớm mai vẫn còn giá < CE

Ngâm cứu thêm VCG đi bà chị
libi hả , sao đổi nick dài thía ???
p/s: VCG còn cú rút ruột nắn túi NĐT ngày mai nữa, chiều mai chị đợi xem bà con xoắn cỡ nào đã chị mới quyết xem có tham chiến mấy mã Bcs hay chỉ tạm bắng lòng với mấy bé tình nhỏ này.
Mất lãi thì chẳng thích tẹo nào :D

libi hả , sao đổi nick dài thía ???
p/s: VCG còn cú rút ruột nắn túi NĐT ngày mai nữa, chiều mai chị đợi xem bà con xoắn cỡ nào đã chị mới quyết xem có tham chiến mấy mã Bcs hay chỉ tạm bắng lòng với mấy bé tình nhỏ này.
Mất lãi thì chẳng thích tẹo nào :D
Libi giờ nó suốt ngày phượt pheo rồi offroad, ko thấy nó cờ bạc nữa.
Em là đại ca Lí toét :D

Một niềm tin bất diệt ở 630, nên ko cảm thấy sợ nữa:39:
Vẫn còn nhiều trader đang máu, trong đó có em:banana105:
Nhưng dự là mình sẽ bị nôn 1 ít, nếu ko tĩnh là nôn hết những gì kiếm được từ đầu năm:emoticon-00119-puke:
Target hơi ít đấy nhé. 700 đi cho tròn.

vừa nhìn số liệu xong, chị hơi bị buồn 1 s vì hôm nay xuống tiền HUT không đủ máu :), tuy nhiên sớm mai vẫn còn giá < CE
cô lái đặt mục tiêu bi nhiu vậy ?
riêng a lại thấy HUT khó đi xa: 14.x có thể là đỉnh của đợt này đó :1:

Last edited by a moderator:
Mình cũng chưa xoắn lắm, vẫn mua bán theo kỷ luật. Index tèo vài phiên nữa là lại sạch hàng, nhưng dù sao cũng hơi buồn. Chứng tăng nhà nhà chung vui mà :105:
Không nghĩ vni sẽ tèo thẳng cẳng, tèo sâu. Kịch bản index sideway 570-600 1 thời gian có lẽ là kịch bản đẹp, lúc đó Hàng nguội hàng nóng lại có đất dụng võ:big_boss:

Status
Not open for further replies.
Back