Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Em biết ngay mà, thấy tt quay đầu thế này là có người đào ngũ.

Lần này em sẽ tập tâm lý vững như a ĐB, tt có lên cũng ko vào.

Sent from my iPad using Tapatalk
Không có tý cổ cánh nào khá là khó chịu :D
Kỷ luật sinh ra để thỉnh thoảng phá vỡ mà :D

Ngày trước bác @BlueDiamond bảo em join vào chat Skype room của VC nhưng em không vào vì vào đấy sẽ bị hoang mang style ngay, lên tám trên 4R này là đủ rồi (nhiều lúc cũng bị dao động nhưng ít thôi do độ tương tác không ghê gớm như chat :D)

Ngày trước bác @BlueDiamond bảo em join vào chat Skype room của VC nhưng em không vào vì vào đấy sẽ bị hoang mang style ngay, lên tám trên 4R này là đủ rồi (nhiều lúc cũng bị dao động nhưng ít thôi do độ tương tác không ghê gớm như chat :D)
bác mà cô nào dụ nổi.

Sent from my iPad using Tapatalk

Yeap, em vào room một thời gian cũng theo không kịp, tâm lý không vững, phải tự động phắn ra ngay :(

Em thoát PET rồi nên thấy không khó chịu đâu bác, biết cách là kiếm ngon đấy! Em này chơi T0, T1 mới sướng. Đội đánh em nó "quá lộ bài" toàn kéo vào cuối phiên, cho nên mua trong phiên và bán cuối phiên là ok nhất hiiiii :30:
Cuối phiên kéo toàn ATC...có bữa bị up bô...dzĩ nhiên giá 23 trở xuống là trong mơ để lướt...đoạn 25.x không dễ qua lúc này

Trader tâm cần phải tĩnh để trade theo system mình đặt ra.
Tai nghe 8 hướng thì cần phải có 8 tài khoản để oánh theo 8 hướng, tỷ lệ thắng cũng có đấy

Hic, PVC bkreak cả về giá lẫn khối lượng
Đóng CE cuối phiên thì quá đẹp cho 1 cổ nóng, đóng đỏ cuối phiên thì quá đẹp cho 1 cú xả hàng
Wait and See

Status
Not open for further replies.
Back