Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Ngày trước bác @BlueDiamond bảo em join vào chat Skype room của VC nhưng em không vào vì vào đấy sẽ bị hoang mang style ngay, lên tám trên 4R này là đủ rồi (nhiều lúc cũng bị dao động nhưng ít thôi do độ tương tác không ghê gớm như chat :D)
vào chat vui lắm bác ạ :))

Ngày trước bác @BlueDiamond bảo em join vào chat Skype room của VC nhưng em không vào vì vào đấy sẽ bị hoang mang style ngay, lên tám trên 4R này là đủ rồi (nhiều lúc cũng bị dao động nhưng ít thôi do độ tương tác không ghê gớm như chat :D)
Tỉnh như con rể Hoàng Dược Sư:4::4::4::4::4:

Các cụ trong ấy chém gió thôi cụ ạ, cứ bịt tai, à nhầm, bịt mắt lại là tĩnh ngay:21::21:
Chắc chẳng chém gió đâu. Nhưng nhiều xèng lắm, hô mua bán như thụi bất kể tăng giảm
Em cũng ù lỗ nhĩ với khoảng 2k post/ngày. Cuối ngày em kéo xuống cái roẹt không dám đọc, chỉ đọc những post đề cập tới vấn đề thơ ca rượu bia

Số cp T3 đâu hết rồi nhỉ? Hay đang chờ hiệu lệnh mới enter?
Không ra thì thôi, một khi ra là phải ra bằng hết, ko chừa lại được đâu. Nên cứ yên tâm mà ngồi đợi, quay tay miết thì cũng phải... bắn:heo09:

Chắc chẳng chém gió đâu. Nhưng nhiều xèng lắm, hô mua bán như thụi bất kể tăng giảm
Em cũng ù lỗ nhĩ với khoảng 2k post/ngày. Cuối ngày em kéo xuống cái roẹt không dám đọc, chỉ đọc những post đề cập tới vấn đề thơ ca rượu bia
Phải nói thế để bác Chán (1 Ý) quay lại chứ cụ Lí:786:

Em ko quen góp nhặt, múc phát đầu là nữa mồm, làm phát thứ 2 là ngập mồm, ít khi làm phát thứ 3 vì... phát thứ 2 là hết xèng.:106:
Mềnh cũng không khoái từ "gom hàng" của anh em tiền vài tỷ đổ xuống. Vứt vào thị trường không nghe tiếng tõm
Dùng từ "đi tiền" để đảm bảo an toàn nghe hay hơn

Hồi "Ngọc hồi"

Có lẽ nào 01 giờ hôm ấy

Lý đại nhơn cùng Quách dĩ đại ca

Đang chìm trong Tửu hoan ca

Bỗng bùm bùm ôi Ngọc hồi ấy da aaaa

Status
Not open for further replies.
Back