Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Flc konh thật, dư mua 6 tr cp

Sent from my iPad using Tapatalk
Đắng lòng tập 2. Tiền múc cổ ngược đãi em nộp rồi mà nó cứ giảm dần đều
Nay quyết xuống tiền múc cổ ngược đãi DLG để kẹp cùng tay to, 99% bỏ quyền, em dự thế, và tay to xúc hết làm ván mới
Sang tuần DLG mà CE thì vui lắm đấy

Đắng lòng tập 2. Tiền múc cổ ngược đãi em nộp rồi mà nó cứ giảm dần đều
Nay quyết xuống tiền múc cổ ngược đãi DLG để kẹp cùng tay to, 99% bỏ quyền, em dự thế, và tay to xúc hết làm ván mới
Sang tuần DLG mà CE thì vui lắm đấy
Nay tiền về nhìu bác phong phanh nhỉ...hihi

Nhưng mà chiều lên giá chưa cuốn được tiền vào, giờ có khi chiều xuống hút được nhiều mới hay...hihi
Lượng hàng và tiền khủng hôm nay cùng về.

Giờ đang tạo áp lực bên cầm cổ.

Nhưng nếu bên cầm cổ đoàn kết ko bán, theo lý thuyết bù kl thì chiều bên cầm tiền nóng đít ngay.

Mà pct đâu nhỉ, ngày quan trọng thế này mà bỏ đội bull đi đâu?

Nhưng nếu bên cầm cổ đoàn kết ko bán, theo lý thuyết bù kl thì chiều bên cầm tiền nóng đít ngay.

Em thấy cầm Full tiền/Full cổ gì cũng áp lực. Full tiền thì áp lực Uptrend nhỡ nó tăng mạnh tiếp / Full cổ thì áp lực đỉnh đang hình thành.
Thị trường này sự đoàn kết rất mong manh, nhiều khi cả đám đang ngồi yên, con ruồi bay qua, 1 chú giơ tay đập cái bốp, thế là cả lũ nhào ra Enter lia lịa, xong quay ra thần tường chú đập ruồi :24:, đó mới là sự đoàn kết em thường thấy nhất.

Chắc P. CT bán xong rồi :)

Em thấy cầm Full tiền/Full cổ gì cũng áp lực. Full tiền thì áp lực Uptrend nhỡ nó tăng mạnh tiếp / Full cổ thì áp lực đỉnh đang hình thành.
Thị trường này sự đoàn kết rất mong manh, nhiều khi cả đám đang ngồi yên, con ruồi bay qua, 1 chú giơ tay đập cái bốp, thế là cả lũ nhào ra Enter lia lịa, xong quay ra thần tường chú đập ruồi :24:, đó mới là sự đoàn kết em thường thấy nhất.

Nếu có sự đoàn kết thì VNI lên 2000 lâu rồi các cụ ạ :21::24:

Status
Not open for further replies.
Back