Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Thị trường sóng gió...khó mà lên ngay được...nhưng vẫn quyết tâm vào bce và psb...không biết có tin gì mà 2 con hàng này rực rỡ thế nhi :)

Ngày trước bác @BlueDiamond bảo em join vào chat Skype room của VC nhưng em không vào vì vào đấy sẽ bị hoang mang style ngay, lên tám trên 4R này là đủ rồi (nhiều lúc cũng bị dao động nhưng ít thôi do độ tương tác không ghê gớm như chat :D)
He he! thợ săn già đời như bác Chim non mà cũng sợ chat chit làm phân tâm hả?:21::21::21:

Cô bé quàng khăng đỏ hỏi : Bạn Chim non ơi sao bạn là Chim non mà cái mỏ bạn lại dài thế?
Bác Chim non trả lời : Mỏ tớ dài để tớ hút hết mật ngọt đến giọt cuối cùng.

:24::24::24:

Trước có ai đó tuyên bố không bao giờ múc ngày thứ sáu ấy bác nhỉ, kà kà
:D
Đã bẩu; kỷ luật sinh ra là để thỉnh thoảng phá mờ
Em đi câu chơi chơi thôi, không bị đắm chìm vào sự nghiện ngập

Săn đâu dc con AVF ngon thế!
Chart khá đẹp, tích lũy lâu, mấy tin chậm nộp bctc cũng phản ánh hết, treo cục cổ tức lơ lửng.
Sáng nhìn HVG thấy thơm nên chọt qua AVF.
Tạm thời 70% tiền để tuần sau tính tiếp.
IJC thì 14,5. Nhưng có vẻ em sai case này rồi.

PVC và PVS lại đua rồi. E out mất PVC quanh 35 và vào lại PVS ( mới) và PVC cao hơn vài line. Không biết T3 có ăn không.
Bet cửa lên cái nào. 14h45 là biết ngay phải không các bác?

Không biết tâm lý các bác chơi PVC, PVS có giống em không. E thấy 2 thằng này chạy ác như nhau nên thấy PVC chạy nhanh quá vào không kịp đủ số lượng thế là quay sang múc PVS. Đến giờ thì coi bộ vẫn đang chuẩn.

Không biết tâm lý các bác chơi PVC, PVS có giống em không. E thấy 2 thằng này chạy ác như nhau nên thấy PVC chạy nhanh quá vào không kịp đủ số lượng thế là quay sang múc PVS. Đến giờ thì coi bộ vẫn đang chuẩn.
Mình măm xong rồi, bán sai thì không mua đuổi
Kiếm hàng mới, 600 mã để cờ bạc cơ mà

Status
Not open for further replies.
Back