Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
SJS;SCR k
Em đọc bài bác bên Hàng nguội, hôm qua vào thử một tẹo 19.1 nhân tiện vừa có thêm ít tiền chốt IJC :D

NLG hàng có vẻ tốt nhưng cho trung hạn..
Trước mắt chắc phi ko nhanh ,chỉ ủn ỉn thôi.....:D

Dân TA hôm nay có lẽ rụng sạch :(, nay em cũng té 1/3 danh mục, chú nào có lãi đã chốt

Sao lại rụng sạch ??
Rụng để bắt đáy ăn cá hồi phiên mai,rồi xem hồi tới đâu đã rồi mới rụng hẳn chứ...

Em xin anh, làm gì được đến thế :D
Nhưng đúng là sự sợ hãi của bà con trong đợt thứ n này đã biến đâu mất rồi
Một niềm tin bất diệt ở 630, nên ko cảm thấy sợ nữa:39:
Vẫn còn nhiều trader đang máu, trong đó có em:banana105:
Nhưng dự là mình sẽ bị nôn 1 ít, nếu ko tĩnh là nôn hết những gì kiếm được từ đầu năm:emoticon-00119-puke:

Một niềm tin bất diệt ở 630, nên ko cảm thấy sợ nữa:39:
Vẫn còn nhiều trader đang máu, trong đó có em:banana105:
Nhưng dự là mình sẽ bị nôn 1 ít, nếu ko tĩnh là nôn hết những gì kiếm được từ đầu năm:emoticon-00119-puke:
em cũng tin như bác Locke, hầm chỉ được dọn ra và sập ở cứ điểm 62x-63x, em dự là tầm 622 điểm
phiên mai sẽ bắt đầu chu kì mới và làm nhà đầu tư tự tin khi ăn cỗ ở điểm cao 62x-63x, và như thế hầm sập về 530 :banana105:
P/S: em nhớ mãi lời của @Colaido_VC là sóng cuối cùng là sóng bắt tự doanh CTCK :D

em cũng tin như bác Locke, hầm chỉ được dọn ra và sập ở cứ điểm 62x-63x, em dự là tầm 622 điểm
phiên mai sẽ bắt đầu chu kì mới và làm nhà đầu tư tự tin khi ăn cỗ ở điểm cao 62x-63x, và như thế hầm sập về 530 :banana105:
P/S: em nhớ mãi lời của @Colaido_VC là sóng cuối cùng là sóng bắt tự doanh CTCK :D
Ko, ý em là ai cũng tin thị trường lên 630, nên giờ vẫn máu , ko biết sợ là gì. Vì thế em e là thị trường sẽ sập luôn từ đây bắt bà con nôn ra hết. Ông nào càng ăn nhiều càng nôn nhiều.:59:

Đội lái vào khá nhiều BĐS nên vẫn đang đứng tấn và raise your bet để kéo thêm tiền nhỏ vào thôi.
Lý tổng nên cẩn thận :D
Khoai tây lại xúc ròng 50 củ :D, tớ có kế hoạch ứng phó với trend up hay down rồi, chẳng xoắn lắm
Chỉ hơi buồn khi hằng ngày ko ăn ra vài chú wave tầu thôi :(

Ko, ý em là ai cũng tin thị trường lên 630, nên giờ vẫn máu , ko biết sợ là gì. Vì thế em e là thị trường sẽ sập luôn từ đây bắt bà con nôn ra hết. Ông nào càng ăn nhiều càng nôn nhiều.:59:
Nếu người ta tin 630 thì phải mồi tăng để xả tiếp chứ ... thế mới dã man :D

Status
Not open for further replies.
Back