Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hôm qua bán con Wave ghẻ của em hôm nay đập vào BVH mà chả thấm vào đâu so với tốc độ rớt giá của nó...hự hự..

VSH kìa Lí đạo sĩ, lọt sàn luôn, tính sao đây hay :mn:
Có lãi là chốt.
Ko lãi, ko margin mà ko phải hàng lởm (cái loại lỗ ròng) thì đứng tấn
Dân lướt sóng chia tài khoản ra 3-5 phần mà mỗi phiên tèo bán 1 phần, rồi cũng sẽ full tiền
--------
Tùy chọn

Kinh nhể?
Toàn lôi pháo hạng nặng ra dìm thế này ( MSN;VCB........) thì margin bung ra là cái chắc, ko thì teo huyền....

Là lá la ... la lá là ... uống sâm nào :D giải nhiệt nào ... trong hàng trăm dồi dép vứt bừa bãi trên đường , kiểu gì cũng có vài đôi LV , GUCCI ... đừng để sợ hãi làm mờ mắt bạn ... cơ cấu ngay dù buốt chim :D

Toẹt vời ông mặt trời, khi Annie tham chiến rượu vang đổ khắp 2 sàn ,,,,,
những gì vài ngày trước mình còn mơ , nay đã làm đc 1 cú sập hầm kinh điển
:tungxen:

Là lá la ... la lá là ... uống sâm nào :D giải nhiệt nào ... trong hàng trăm dồi dép vứt bừa bãi trên đường , kiểu gì cũng có vài đôi LV , GUCCI ... đừng để sợ hãi làm mờ mắt bạn ... cơ cấu ngay dù buốt chim :D
Em đã vào dược cho lành DMC :)

Chỉnh tạm thế thôi, để Tây béo Tây đểu tranh thủ cơ cấu và (ETFs) cân bằng tình trạng.
Anh em tự tin lên đê do vốn nội vào nhiều và Lái nội đang tổ chức nhảy đầm lậu đông vui lắm.
:2004:
Cứ khi nào Lái nội tổ chức nhảy đầm thì nhà đầu tư luôn ở trạng thái buốt óc, không êm như Lái ngoại

Status
Not open for further replies.
Back