Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
sớm nay, thay vì mời cafe cả nhà, mình đã đem bia ra mời :
"hôm nay sẽ bắn pháo hoa trên toàn TT , buổi sáng nhưng phải uống bia mới hợp ! :emoticon-00167-beer:"

Uống bia cho mát mẻ và giải nhiệt hả anh :D :yahoo_108::yahoo_108::yahoo_108:

View attachment 2761

quả này có được không các thầy? cup nó hơi khiên cưỡng tí nhỉ :23:
áp đặt quá! :p
1. đây là tay cầm (quai) thôi nhé, còn cái tách thì lớn hơn và hình thành xong từ cuối t5-2013 rồi
2. Nếu em bỏ qua điểm đáy th6-2013, rồi vẽ lại cái đáy quai
sao cho chạm loạt điểm đáy cuối t8-t9, và ngày 21-1-14
sẽ thấy cái quai hợp lý hẳn.
(đoạn đ/c trong 1 tháng nay là cái quai thừa, như ngón tay thứ 6.
Chỉ vì em nó tăng vội quá, nên phải chạy loanh quanh thêm 1 tháng cho đúng... sách !) :D

Cảm nhận: BTP đã tích lũy đủ, chuẩn bị phóng !
với mục tiêu 19 và 23.
Chúc mừng trước, Pikachu nhá ! :emoticon-00167-beer:

Last edited by a moderator:
Em đã kiểm tra nick của bác. Em đã test thử nick post bài oke đã active đề nghị bác gửi cho em mail dùng để kick hoạt em setup lại: còn mật khẩu đăng nhập bác dùng mail kich hoạt send một thư đề nghị lấy lại pass vào mail: support@vietcurrency.vn em sẽ gửi pass lại. Thứ lỗi vì sự bất tiện này.
Hoặc có thể thư xác nhận bị nhận là spam nên không thấy trong inbox. Bạn MS ktra trong mục spam xem.

Sau phiên KL khủng >6.800 tỷ, sáng nay TT vẫn có thêm 2800tỉ nữa!
Lực cầu ngày càng mạnh, hôm nay có độ rộng hiếm thấy: 465 mã tăng !

Chỉ tội bầy voi: bị hy sinh để giữ cho TT có vẻ kg quá nóng, "tăng lành mạnh" ! :p

Last edited by a moderator:
Vẫn có tiền vào thị trường, có lẽ thị trường bắt đầu đến đoạn điên nên cực khó đoán...nhưng mỗi cái là chưa tèo được....

Vẫn có tiền vào thị trường, có lẽ thị trường bắt đầu đến đoạn điên nên cực khó đoán...nhưng mỗi cái là chưa tèo được....
TT tăng nhờ tiết cung ...chứ giá mua đẩy cung k quá mạnh :D Nín lại thì chờ lúc xả thôi ... lúc này k đoán được khi nào xả... ai nín được thì ráng nín tí rồi xả theo TT chung :D nhưng mà nóng thê này thì khó nín lâu lắm :D

Đừng dò đỉnh trong uptrend, bạn không tưởng tượng được đám đông điên rồ như thế nào đâu. Của sư phụ nào tui quên mất rồi

TT tăng nhờ tiết cung ...chứ giá mua đẩy cung k quá mạnh :D Nín lại thì chờ lúc xả thôi ... lúc này k đoán được khi nào xả... ai nín được thì ráng nín tí rồi xả theo TT chung :D
Đừng dò đỉnh trong uptrend, bạn không tưởng tượng được đám đông điên rồ như thế nào đâu. Của sư phụ nào tui quên mất rồi
Thì đấy ... mình nghĩ nín được bao nhieu thì nín ..nhung mà càng nín thì volume tích lũy càng nhiều ...lúc đó chưa biết ai nhanh tay hơn ai :D

Vẫn còn nhiều nghi ngờ và cảnh giác lắm nên ... VNI chưa đạt đỉnh được :D.
hôm thứ 6 e đặt mua PVD 78 nhưng không khớp được :1178:... với kiểu TT hiên tại này thì chơi BCs tăng chậm hơn tí nhung an tâm T3 hơn :D còn hàng nóng mà đổ pô thì :109::botay:

Status
Not open for further replies.
Back