Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
HAR các cụ ơi. Có cụ nào theo em múc giá 10x thì giờ ngon roài.
HAR thì VC có nhiều đó: GLD,Pikachu,Tùng em (?), với a nữa :p
P/S: mà chưa biết ai theo ai nhỉ ? Picachu lên tàu nằm khểnh xem phim mấy phiên rồi :D

Em ra hết rồi giờ vào em nào giá cũng cao hơn giá mình bán nên đành phải chọn em chưa chơi bao giờ.
Đợi đi ... xoắn sớm thế :D hàng e bán xong giờ vẫn chưa quay lại giá đấy nên ... chắc ít xoắn kaka:D

Anh Tican đâu roài nhỉ, con vợ cũ hàng nguội SBT của anh bắt đầu tăng nhiệt độ đó nhé. Anh theo dõi kỹ đi, em nó mà chuẩn bị nóng thì lôi ngay vô phòng mà:heo09:

Bác này với bác Sao Mai có họ hàng gì với nhau không nhỉ ?

là em đó anh xì trum ; chả hiểu sao, active rồi, cứ đăng nhập vào lại bị out ra, ức chế không chịu được, dùng chức năng cmt guest cmt tạm vậy ...

em chán ngấy cái giao diện mới của VFP.... qua đây thì bi văng ra suốt .... :(

hế hế, anh @CACO oi SDD chạy hay quá mà S96 chưa đc ra tù kìa :(

Vâng SDD, S96,S99 mấy thằng này nhắm mắt mà mua theo sóng. Riêng thằng S96 Cá hơi bất ngờ vì cũng nhắm mắt mua không để ý nó bị dừng sớm thế... may bán hết giá trần ngay trước hôm bị dừng GD... tuy nhiên nó ra tù thì cũng thú vị lắm hihi...

Vâng SDD, S96,S99 mấy thằng này nhắm mắt mà mua theo sóng. Riêng thằng S96 Cá hơi bất ngờ vì cũng nhắm mắt mua không để ý nó bị dừng sớm thế... may bán hết giá trần ngay trước hôm bị dừng GD... tuy nhiên nó ra tù thì cũng thú vị lắm hihi...
Hi hi....

@TiCan: cám ơn anh....
em active được rồi anh ạ :)
nhưng vẫn phải dùng chức năng cmt guest để cmt đó anh :(,
chắc ất min bên em chơi xấu rồi :O, lọc bỏ mất địa chỉ đăng nhập rồi :(

Status
Not open for further replies.
Back