Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Câu trả nhời vẫn là tùy thuộc vào vốn, tầm nhìn, chiến lược, kỳ vọng phà phân loại traders, investors, Institutional investors, speculators ......
các thành phần tham gia thị trường với TF khác nhau thì kỳ vọng khác nhau, đạt TG thì TP thôi,
Anh hỏi thế thì em không bieeta trả nhời ra sao nữa :(
Cá nhân em thì quan sát theo tiết tấu TT mà nhảy thôi, có biến thì té ngay và luôn :) vốn còm thì em không cãi và chống lại chị Thị trường( chị này đang tuổi mới lớn, tính khí thất thường lắm ):beer_smile:
Ps: giao diện mới bên VFpress rối mắt quá anh ạ..... :(
Vậy bác kêu gọi các bác ấy qua đây tham quan, giao lưu đi ạ :)

Anh em ăn chứng ngon quá, thèm vl....anh em nào thắng to tí cho em vay tầm chục củ em đánh ké với, hic....

anh nào xui mình mua Itq chả nhớ nữa.... làm 1 mớ rồi sáng thấy mất 2 giá cáu cáu là, định làm mớ nữa... nhưng rét.... giờ cũng ấm nhể...

Thị trường sôi nổi quá, hấp dẫn quá cả nhà ơi :2004::muzik:
sớm nay, thay vì mời cafe cả nhà, mình đã đem bia ra mời :
"hôm nay sẽ bắn pháo hoa trên toàn TT , buổi sáng nhưng phải uống bia mới hợp ! :emoticon-00167-beer:"

Anh Chim_non đang ôm ngọc trinh hay elly trần vậy ?

Ngọc Trinh hay Elly Trần thì có quan trọng gì, cứ xanh đậm và có xu hướng tăng vững là ngon rồi :banana105::dance: Sướng nhất là nó đi đúng như mình dự (bói) :D :p:cool:

em không nhận được mail confirm thành viên mới các Mods ơi ???? có cách nào active giùm em luôn với ạ :)
em cám ơn nhiều .
Em đã kiểm tra nick của bác. Em đã test thử nick post bài oke đã active đề nghị bác gửi cho em mail dùng để kick hoạt em setup lại: còn mật khẩu đăng nhập bác dùng mail kich hoạt send một thư đề nghị lấy lại pass vào mail: support@vietcurrency.vn em sẽ gửi pass lại. Thứ lỗi vì sự bất tiện này.

sớm nay, thay vì mời cafe cả nhà, mình đã đem bia ra mời :
"hôm nay sẽ bắn pháo hoa trên toàn TT , buổi sáng nhưng phải uống bia mới hợp ! :emoticon-00167-beer:"
Ngọc Trinh hay Elly Trần thì có quan trọng gì, cứ xanh đậm và có xu hướng tăng vững là ngon rồi :banana105::dance:
like nhiệt 2 anh, vì em đã full hết các loại đòn từ thứ 5-6 nên hiện ngồi gần bậc lên xuống roài , :21:

Status
Not open for further replies.
Back