Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Chữ mị a mà cũng ko cho viết là sao ta?
Để tránh dùng từ thô tục bác ạ, vì viết ra được chữ mị-a sẽ có thể viết ra những từ khác nghe chói tai hơn, thôi thì mình ráng lách tí để giữ gìn cho 4rum vậy:nhieuchuyen:

Nhìn BVH xìu xìu ển ển mà rầu ghê nhỉ. Công lực của anh Tí quả ghê gớm.:77:
Lần này có anh Cá heo chung tàu, ko biết có cải vía anh Tí được ko đây:hes:

Chữ mị a mà cũng ko cho viết là sao ta?
Bác thông cảm, web site đang trong thời kỳ chờ giấy phép và có sự kiểm duyệt trực tiếp của các cơ quan chức năng nên Ban Quản trị buộc phải đặt chế độ tự động lọc từ. Cái này nó làm automatic thôi. Vì mục tiêu chung nên mong mọi người cố gắng vì có thể chỉ những lỗi lầm nhỏ mà web site có thể bị từ chối cấp giấy.

Bác thông cảm, web site đang trong thời kỳ chờ giấy phép và có sự kiểm duyệt trực tiếp của các cơ quan chức năng nên Ban Quản trị buộc phải đặt chế độ tự động lọc từ. Cái này nó làm automatic thôi. Vì mục tiêu chung nên mong mọi người cố gắng vì có thể chỉ những lỗi lầm nhỏ mà web site có thể bị từ chối cấp giấy.
Okie, No pờ rốp bờ lem. Chung tay xây dựng vì cộng đồng chung. :6:

Con MSN đợt này chắc kéo gớm để giữ thị trường đây. Có ông đại bàng chứng khoán hô nó lên 130, nghe mà rùng mình...Chắc Index lên 800 chuyến này quá...
mỗi lần rùng mình chỉ có xuất thôi ... xuất cái gì thì chưa biết :D

Em đã kiểm tra nick của bác. Em đã test thử nick post bài oke đã active đề nghị bác gửi cho em mail dùng để kick hoạt em setup lại: còn mật khẩu đăng nhập bác dùng mail kich hoạt send một thư đề nghị lấy lại pass vào mail: support@vietcurrency.vn em sẽ gửi pass lại. Thứ lỗi vì sự bất tiện này.
dear anh, em đã nhận được mail của anh.

Cám ơn các anh đã hỗ trợ :)

Chúc VC ngày càng phát triển và ổn đinh hơn ạ :)

dear anh, em đã nhận được mail của anh.

Cám ơn các anh đã hỗ trợ :)

Chúc VC ngày càng phát triển và ổn đinh hơn ạ :)
Ngày nào GD cũng như ngày hôm nay thì VC ổn định lắm :cungly:
Đi cả ngày về thấy thị trường yêu yêu là :Guitar:

Bồng bềnh quá ,đúng là cưỡi sóng .... nhưng mà phê ....
Hôm trước rụng mất 1 ít hàng nhưng như vậy cưỡi sóng lại lỳ đòn hơn . :D

Tình hình là B*I xem ra bị gò bởi chú lái nào mắc bệnh táo. Ngày thứ 6 21/3, chỉ báo dự phóng Elliot cho biết EW là 9.4 (hôm đó đóng cửa tại 8.8).
Hôm nay nhìn lại giá B*I đóng cửa đúng y chang dư cát dạ của anh Elliot.
Hầy dà, có phải các anh mơi margin?

Status
Not open for further replies.
Back